Cần giúp đỡ về Thực tập tại Eximbank

Xin chào các anh chị!

Hiện tại e đang là sinh viên năm cuối chuyên ngành Tài chính- Ngân hàng. Sắp tới là thời gian thực tập tốt nghiệp và e rất muốn thực tập tại Eximbank cũng như sau này làm việc tại NH này. Mà khổ nỗi chưa có thông tin gì về việc đăng tuyển của NH trong khi 26/10 là e phải nộp giấy xác nhận về trường rùi :"((. A/c nào có thông tin thực tập của NH chia sẻ cho e với, e xin cảm ơn nhiều ak ^^! (Hiện tai e đang ở Tp HCM)

Xin chào các anh chị!

Hiện tại e đang là sinh viên năm cuối chuyên ngành Tài chính- Ngân hàng. Sắp tới là thời gian thực tập tốt nghiệp và e rất muốn thực tập tại Eximbank cũng như sau này làm việc tại NH này. Mà khổ nỗi chưa có thông tin gì về việc đăng tuyển của NH trong khi 26/10 là e phải nộp giấy xác nhận về trường rùi :"((. A/c nào có thông tin thực tập của NH chia sẻ cho e với, e xin cảm ơn nhiều ak ^^! (Hiện tai e đang ở Tp HCM)
mình cũng vừa kiến tập giữa khóa exim hồi hè nè, mình học ngoại thương, lúc vô xin hội sở ở vimcom cũng run lắm nhưng may nhờ có ngoại hình vớt vát đc tí nên mấy anh chị thương tình cũng nhận. cứ tự tin vô mà nộp đại thôi, chúc bạn may mắn

Exim bank lương thưởng tốt ko mấy pro? àh, cái hội sở chính của nó nhớ hồi trc ở đường Lê Thị Hồng Gấm mà, sao nay chuyển sang Vincom rùi nhi?

tt tai eximbank

mấy bửa nay cứ như ngựa điên ngoài đường tìm nơi thực tập, mệt mỏi, vừa tới dc vincom bổng hết jo. mai đi típ. ko pit seo nữa.mjh cũng có ngoại hih, hy vọng củng dc may mắn nhu pt117

mấy bửa nay cứ như ngựa điên ngoài đường tìm nơi thực tập, mệt mỏi, vừa tới dc vincom bổng hết jo. mai đi típ. ko pit seo nữa.mjh cũng có ngoại hih, hy vọng củng dc may mắn nhu pt117

Mình cũng vậy.Bạn tìm hồ sơ thực tập ở đâu ? Hay mình tới hội sở hỏi ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên