Cần giúp đỡ về nghiệp vụ bảo lãnh!!!

doha91

Thành viên tích cực
Các anh chị cho em hỏi "số dư bảo lãnh" và "dư nợ bảo lãnh" là gì, có khác nhau ko?:-s

Trong ngân hàng thì số dư BL và dư nợ BL thường chiếm bn % và có lquan gì với doanh số bảo lãnh?:-/

Em xin dập đầu cảm ơn ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cô t bắt so sánh biểu phí trong nội bộ hệ thống và ngoài hệ thống cậu ạ, t có biểu phí bên t nhưng không tìm được biểu phí chi nhánh khác, còn ngoài hệ thống thì chỉ có cách lên website các ngân hàng khác tìm hiểu thôi =)) Mặc kệ vậy, để đến đâu thì đến :)

Chẳng qua là hai cách gọi, còn nội dung thì không khác. Đối với khách hàng vừa vay vừa bảo lãnh, thì người ta hay gọi tổng dư nợ: xxx trong đó dư nợ bảo lãnh là yyy.

Các anh chị cho em hỏi "số dư bảo lãnh" và "dư nợ bảo lãnh" là gì, có khác nhau ko?:-s

Trong ngân hàng thì số dư BL và dư nợ BL thường chiếm bn % và có lquan gì với doanh số bảo lãnh?:-/

Em xin dập đầu cảm ơn ^:)^

Cô t bắt so sánh biểu phí trong nội bộ hệ thống và ngoài hệ thống cậu ạ, t có biểu phí bên t nhưng không tìm được biểu phí chi nhánh khác, còn ngoài hệ thống thì chỉ có cách lên website các ngân hàng khác tìm hiểu thôi =)) Mặc kệ vậy, để đến đâu thì đến :)

uhm, đến đâu thì đến =)) mình chỉ so sánh ngoài hệ thống và cũng lấy trên web thui, chả ai bắt bẻ mấy cái đó đâu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên