Cả nhà giới thiệu làm quen nào

Mình là Hùng 1988, chuyên viên quan hệ khách hàng Maritime Bank ^^. Mình làm trên 32 Hàng Thiếc, ace nào có thời gian rảnh cứ alo, anh em giao lưu. :)

Thêm ít thông tin liên lạc của em.

Nguyn Đức Hùng ( Mr )
Direct Sales Representative
Consumer Banking.
Maritime Bank ( Viet Nam ).
Yahoo: thuonggiaso
Mobile:( 84 ) 974 286 986 – 919 836 986
Address: 32 Hang Thiec Str, Hoan Kiem Dist, Hanoi , Vietnam
Website:http://www.msb.com.vn

Một thời như em :)cố lên nhé. MSB thì hơi bị cực ^^

cực thì em k thấy cực bác ah. Chỉ thấy nhiều khi bế tắc, muốn chăm chỉ mà k biết chăm thế nào. Hôm nào mấy anh em banker tổ chức off line giao lưu đi các bác. em ra mở box off line nhé.

:D Mình là Tuấn, mới vô làm Tín Dụng ở Vietinbank CN HCM được 2 tháng. Chưa từng làm ngân hàng bao giờ, trước đây có làm qua kiểm toán và thương mại điện tử.

:D Rất hân hạnh làm quen các bạn, đặc biệt là các bạn nữ xinh đẹp ;). Mình sn 89. Y! là anhtuan5689 nhé.

em là Trâm Anh, mong làm quen tất cả mọi người!

- - - Updated - - -

em là Trâm Anh, mong làm quen tất cả mọi người!

:D Mình là Tuấn, mới vô làm Tín Dụng ở Vietinbank CN HCM được 2 tháng. Chưa từng làm ngân hàng bao giờ, trước đây có làm qua kiểm toán và thương mại điện tử.

:D Rất hân hạnh làm quen các bạn, đặc biệt là các bạn nữ xinh đẹp ;). Mình sn 89. Y! là anhtuan5689 nhé.

welcome to vietinbank :X

Chào các bác,
Cho em hỏi có bác nào ở Hải Phòng không nhỉ ? Làm quen rồi thì cũng phải off để nhận diện thương hiệu và tăng tình đoàn kết chứ nhỉ ^^
(Tên tuổi e thì ở nick ghi rất rõ rồi ạ ^^)

Thêm 1 người đến từ ACB...Tớ là Nhàn- PFC. Rất mong được làm quen cùng cả nhà. ^^

Mình là Vân, (chắc già nhất ở đây), hiện đang làm CVKH tại Tiên Phong bank. Hiện nay NH mình ko nhận tài sản ở ngoại thành HN. NH các bạn nào ở đây có nhận đất ở Đông Anh, Hà Tây thì liên lạc với mình nhé ! Mình đang có mấy bộ hồ sơ cần làm luôn (cả cá nhân và doanh nghiệp)
SĐT: 098 993 7481

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back