Bực mình- Cho vay mua ô tô

VP cho vay liều lắm. ;)).
Ai đây mà nói liều. Bên tớ hồ sơ cực chắc bạn ơi. Còn cái việc hoa hồng hoa sói kia thì tùy chi nhánh và tùy sale

Cái thời buổi bây giờ mà ông nào còn dám nói là chém khách 2- 3% thì chắc ông đó cũng chẳng phải là sale

Nghe xong mà choáng.

Hoa hồng cao cũng tương đương NH khác như Tech nhưng vấn đề thời gian xử lý giải ngân mất bao lâu cũng khá quan trọng đấy !!!

Nhớ ngày nào, mấy thg sales Xe van xin mình làm hs cho nó, trà nuớc, bia bọt cho nhân viên bank, chưa hết bảo hiểm dâng 2 tay cho bank, ngày nay nguợc lại 100%, gió đã đổi chiều, Cá ân kiến thì có ngày Kiến ăn cá,
Ngày may mời mấy thg sales xe đi nhậu giao luư nó còn chảnh chó. Đề nghị các Mem nào đang làm chính sách, sản phẩm của bank thì tư vấn các CEO vẻ lại bản đồ QH giửa Sales va QLKH, lặp lại trật tự kỷ cuơng.

Hoa hồng kể ra thì Đà Lạt mình có trồng nhiều :3
Nhưng hoa hồng cho bên xe thì cũng vừa thôi. Làm ăn cả, thời buổi mà

bác nào biết trả lời giúp mình, là các NH MB , tienphong, vib có chính sách hoa hồng cho oto ko, và là bao nhiêu với, thanks

Nhớ ngày nào, mấy thg sales Xe van xin mình làm hs cho nó, trà nuớc, bia bọt cho nhân viên bank, chưa hết bảo hiểm dâng 2 tay cho bank, ngày nay nguợc lại 100%, gió đã đổi chiều, Cá ân kiến thì có ngày Kiến ăn cá,
Ngày may mời mấy thg sales xe đi nhậu giao luư nó còn chảnh chó. Đề nghị các Mem nào đang làm chính sách, sản phẩm của bank thì tư vấn các CEO vẻ lại bản đồ QH giửa Sales va QLKH, lặp lại trật tự kỷ cuơng.
Đong ý với bác này. Mình làm KHDN, găp bọn sale ô tô đoi hỏi linh tinh mình quạt lại luôn.
Lòng tham không đáy...
Cực ghét bọn này, Ngân Hàng nên có chính sách thế nào chứ để sale ô tô ko coi ngân hàng ra gì thật buồn.

Đong ý với bác này. Mình làm KHDN, găp bọn sale ô tô đoi hỏi linh tinh mình quạt lại luôn.
Lòng tham không đáy...
Cực ghét bọn này, Ngân Hàng nên có chính sách thế nào chứ để sale ô tô ko coi ngân hàng ra gì thật buồn.
Tại bây giờ quá nhiều ngân hàng mở ra cho nên sale ô tô có nhiều sự lựa chọn. . Dẫn đến nó k đẩy cho NH này thì đẩy NH khác, NH này k làm được hoặc làm chậm thì đẩy sang NH khác, từ đó dẫn đến NH phải đi chăm sóc ngược lại để sale xe nó đẩy hồ sơ cho mình ( NH áp chỉ tiêu ghê quá ) => bọn sale chảnh chó ghét vãi, hồ sơ KH thì thiếu, phê duyệt chậm tí chửi mình như đúng rùi í.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên