BIDV tuyển dụng tập trung nhiều vị trí trên địa bàn Hà Nội và HCM

mình cũng không xin được bảng điểm.ức chế thê mình nộp đơn rõ sớm mà không cấp.giờ thì không biết làm sao xin được đậy.trường ngân hàng không quan tâm tới hs gi cả

Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu của BIDV (nhận tại nơi nộp hồ sơ khi đến nộp hồ sơ hoặc download tại phụ lục kèm theo dưới đây)

Phụ lục kèm theo là phiếu đăng kí dự tuyển của hội sở chính mà nhỉ.Nếu mình nộp hồ sơ ở chi nhánh thì có được lấy mẫu này không ạ?

Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu của BIDV (nhận tại nơi nộp hồ sơ khi đến nộp hồ sơ hoặc download tại phụ lục kèm theo dưới đây)

Phụ lục kèm theo là phiếu đăng kí dự tuyển của hội sở chính mà nhỉ.Nếu mình nộp hồ sơ ở chi nhánh thì có được lấy mẫu này không ạ?
Cái form đó mình nghĩ là chung b ạ, vì kiểu j` cũng phải đi nộp ở chi nhánh và thi viết ở HO.

Cái form đó mình nghĩ là chung b ạ, vì kiểu j` cũng phải đi nộp ở chi nhánh và thi viết ở HO.
Nhưng mà vào mục tuyển dụng của BIDV thì có 1 cái phiếu đăng kí dự tuyển lao động nữa mà trong file đính kèm không có.
Có khi phải làm cả hai cái cho đầy đủ luôn

Nhưng mà vào mục tuyển dụng của BIDV thì có 1 cái phiếu đăng kí dự tuyển lao động nữa mà trong file đính kèm không có.

chắc chỉ cần cái mẫu phiếu đăng kí dự tuyển lao động thui c ah, vì họ đã fix rùi mà, k thì phải đưa cả 2 lên, mình nghĩ thế :D

Cho mình hỏi Đơn xin việc viết tay thì phải viết theo mẫu như thế nào? như một CV hẳn hoi hay là chỉ cần viết theo mẫu trong Bộ hồ sơ xin việc? Bảng điểm chưa chắc đã xin được nhưng vẫn hỏi để chuẩn bị

Mình đã cập nhật lại file đính kèm ở đầu topic rồi nhé. Hôm 12/05 thì BIDV ko có cái file đăng ký dự tuyển lao động đó.

Có điều thắc mắc!

Mình có một thắc mắc luôn đặt ra trong đầu mỗi khi có một Ngân hàng nào đăng thông báo tuyển nhân viên. Tại sao khi tuyển ghi là "Tốt nghiệp Đại học (trở lên), hệ chính quy của các trường Đại học công lập phù hợp với từng nghiệp vụ cần tuyển dụng" nhưng ghi cụ thể các trường Đại học trên, vậy sinh viên các trường Đại học công lập khác thì không ai nhận hết, trong khi các điều kiện khác đều đảm bảo hết. Vậy Bộ Giáo Dục và Đào Tạo cho phép các trường khác đào tạo sinh viên ngành Ngân hàng để làm gì? Đó là một sự bất công cho các trường Đại học công lập có đào tạo chuyên ngành Ngân hàng trên Tp.HCM (điển hình là Đại học Mở Tp.HCM, một trường Đại học công lập có đào tạo ngành Ngân hàng không thua kém gì các trường khác.)
Thân.

Mình cũng có thắc mắc như ban nganden611. Điểm học và các điều kiện khác của mình khá ổn nhưng lại không đủ điều kiện để nộp hồ sơ chỉ vì trường mình học không có tên trong danh sách!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back