BIDV tuyển dụng tập trung nhiều vị trí trên địa bàn Hà Nội và HCM

bảng điểm các năm học ở trường (do tháng 5/2011 đa số các trường chưa cấp bằng tốt nghiệp, vì vậy phải đảm bảo cóbảng điểm TBC học 4 năm/4,5 năm học [/B]Đại học có xác nhận của nhà trường)

Phải là 3,5 năm /4 năm học mới đúng chứ nhỉ? Mọi người giải thích hộ em được không ạ?

bảng điểm các năm học ở trường (do tháng 5/2011 đa số các trường chưa cấp bằng tốt nghiệp, vì vậy phải đảm bảo cóbảng điểm TBC học 4 năm/4,5 năm học
Đại học có xác nhận của nhà trường)

Phải là 3,5 năm /4 năm học mới đúng chứ nhỉ? Mọi người giải thích hộ em được không ạ?
Mình thấy bảng điểm đến hết năm 3 là ok rồi. Vì bây h hầu hết các chuyên ngành kinh tế đều học 4 năm mà.

Chắc là có sự nhầm lẫn thôi chứ các trường khối kinh tế bây giờ chỉ học có 4 năm thôi mà

bao gồm cả những sinh viên năm cuối chuẩn bị thi tốt nghiệp Đại học trong năm 2011 Thích nhất câu này ;)

tin không thể thê thảm hơn đối với sinh viên năm cuối kinh tế quốc dân.Khoa ngân hàng tài chính ko xác nhận bảng điểm cho sinh viên nữa :|
Không biết nộp bảng điểm không có xác nhận có bị loại từ vòng gửi xe không :(

tin không thể thê thảm hơn đối với sinh viên năm cuối kinh tế quốc dân.Khoa ngân hàng tài chính ko xác nhận bảng điểm cho sinh viên nữa :|

có cái thăm dò ý kiến cấp bảng điểm rùi mà k bít khi nào mới đc cấp :( đồng cảnh ngộ vs c rùi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trường Ngân Hàng bọn mình cũng thế bạn ạ, nghỉ cấp từ lâu rồi, bh chỉ mong quen biết các thầy cô mà nhờ vả thôi, may ra :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên