BIDV BIDV tuyển dụng CV Quản lý KH & NV Giao dịch viên tại CN Sở Giao dịch 3 (Hà Nội) [28.01-04.02.2016]

Hiện QHKH ở BIDV và Vietcom vẫn dễ thở hơn các NH khác nhưng cũng tùy chi nhánh/PGD và quan điểm của sếp. Theo xu hướng chung của ngành NH, các NH lớn cũng đang tích cực chạy đua giành giật thị phần mảng bán lẻ nên sắp tới công việc sẽ vất vả và áp lực hơn trước nhiều. Như anh biết BIDV đặt mục tiêu trở thành NH bán lẻ số 2 Việt Nam, Vietcom đặt mục tiêu số 1. Không rõ Vietin đặt số nào :D. Xác định làm QHKH, em nên cải thiện sức khỏe. Khi PV, hội đồng PV muốn thấy ứng viên nhanh nhẹn, khỏe khoắn, có sức sống chứ k muốn thấy điều ngược lại.
A cóc ơi cho e hỏi. Hiện tại e đã làm ở bidv hơn 1 năm...do có việc gia đình nên e muốn chuyển cong tác sang tỉnh khác....vấn đề là 3 năm mình mới thi lại ở Cn khác hả a?

A cóc ơi cho e hỏi. Hiện tại e đã làm ở bidv hơn 1 năm...do có việc gia đình nên e muốn chuyển cong tác sang tỉnh khác....vấn đề là 3 năm mình mới thi lại ở Cn khác hả a?
Anh chưa nghe nói có quy định này. Em tìm hiểu lại thông tin nội bộ xem sao. Như ở các NH khác thì lúc nào muốn nhảy việc cứ nhảy thôi (sang NH khác), cùng NH thì nên đề xuất với lãnh đạo. Ở Vietin thậm chí bảo mật thông tin cho cán bộ chi nhánh nếu ứng tuyển sang đơn vị khác (chi nhánh, Hội sở).

Anh chưa nghe nói có quy định này. Em tìm hiểu lại thông tin nội bộ xem sao. Như ở các NH khác thì lúc nào muốn nhảy việc cứ nhảy thôi (sang NH khác), cùng NH thì nên đề xuất với lãnh đạo. Ở Vietin thậm chí bảo mật thông tin cho cán bộ chi nhánh nếu ứng tuyển sang đơn vị khác (chi nhánh, Hội sở).
Em sợ khi mình đề xuất thì đi cũng không được, ở cũng không xong. Trong khi mình vẫn muốn cong tác tại BIDV anh à.

Em sợ khi mình đề xuất thì đi cũng không được, ở cũng không xong. Trong khi mình vẫn muốn cong tác tại BIDV anh à.
Tùy xem em có tin tưởng và hiểu sếp hay không. Nếu không em tìm hiểu thông tin nội bộ xem có quy định tối thiểu 3 năm không. Anh nghĩ là không có quy định này đâu. Em xác định sớm muộn cũng đi thì nên dự phòng cả các NH khác thì hợp lý hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên