BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

BIDV toàn có câu khi đã nhận đủ số lượng hồ sơ chi nhánh sẽ dừng nhận Hồ sơ trước hạn hoặc mạng lỗi là lí do của mình @@

mọi người cho em hỏi, liệu từ nay đến cuối năm BIDV chi nhánh Thanh Hóa có tuyển dụng không nhỉ

Bị buồn, vừa nhận ra là Ngoại Thương không nằm trong danh sách tuyển dụng. Ftu bị ghét đến mức này rồi sao :(

số hồ sơ gấp 5 lần chỉ tiêu, nghĩa là mỗi vị trí chỉ nhận 15 hồ sơ. Thế này thì thi thố gì nữa, chả nộp được hs mà thi luôn @@ =))

Chị nghĩ điều này khó đoán trước lắm em ạ. Ngay cả khi đợt tuyển dụng này của CN Hà Nội cũng khá là bất ngờ nè. Nếu là đợt tuyển dụng tập trung thì còn dễ nói hơn. Hì.
mọi người cho em hỏi, liệu từ nay đến cuối năm BIDV chi nhánh Thanh Hóa có tuyển dụng không nhỉ

Thg bạn mình nói 1 câu là: ĐỪng mong vào BIDV vs AGRIBANK nếu ko có quan hệ hoặc $. CHỉ tiêu đã ít lại còn giới hạn nộp hồ sơ thì chỉ cần 1 buổi sáng là đủ rồi cần quái j đến tận 4 ngày @@

Những ai đã đậu rồi đều có lưu hồ sơ trong hệ thống hết. trước khi muốn nộp lại thì phải hủy kết quả ở chi nhánh vừa đỗ đi (đơn giản thôi, chỉ 1 cuộc điện thọai là xong ý mà. Hỏi bạn chú xem có chắc lần này đỗ không? ^^. à mà chú đỗ chi nhánh nào thế?

Sáng nay em với nó vừa đi đến chi nhánh nộp hồ sơ, chi nhánh Ninh Bình anh ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back