BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn nào BIDV Bắc Sài Gòn mà đc phòng nhân sự bảo chờ chi nhánh mới mở đã có ai có thông tin gì chưa? chi nhánh ko đc mở luôn hay đang chờ mở( chờ quết định) thế mọi người. Ngồi chờ hoài mệt quá!
Bạn mình cũng dc báo đậu CN mới, chờ mở CN mới. Mà thấy nó vẫn đang...đợi. Ít ra nó cũng đậu vietin cn2 nên nó thử việc bên đó, chờ BIDV CN mới báo thành lập rồi nó nhảy qua:))

Uhm. Sáng mình có lên gặp GĐ (phỏng vấn lần 2 với GĐ bạn ơi). Hix

uhm. vậy chắc là chọn ra trong 11 người có kq tốt nhất nhỉ. pv riêng với gd thôi hay vẫn 5 người như cũ hả bạn? bạn pv dc ko? anw, g'luck 2u :) p/s: họ có nói chỉ tiêu giảm còn bao nhiu ko bạn?

Bạn nào BIDV Bắc Sài Gòn mà đc phòng nhân sự bảo chờ chi nhánh mới mở đã có ai có thông tin gì chưa? chi nhánh ko đc mở luôn hay đang chờ mở( chờ quết định) thế mọi người. Ngồi chờ hoài mệt quá!

Các bạn đang chờ BIDV Bắc Sài Gòn có lẽ nên tìm nộp hồ sơ chỗ khác thôi. Mình hỏi cô trưởng phòng tổ chức cô đó cũng ko chắc đc là khi nào NHNN mới cho mở.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên