BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn nào BIDV Bắc Sài Gòn mà đc phòng nhân sự bảo chờ chi nhánh mới mở đã có ai có thông tin gì chưa? chi nhánh ko đc mở luôn hay đang chờ mở( chờ quết định) thế mọi người. Ngồi chờ hoài mệt quá!

Mấy bạn chi nhánh SÀI GÒN được gặp mặt sáng nay có tin tức gì hay không? Chia sẽ cho tụi mình đi. Có mấy bạn đậu Tín dụng vậy? Chi nhánh mình đã dán điểm chưa? Và có cơ hội nào cho các chỉ tiêu còn lại không nhỉ? Cảm ơn các bạn nhiều.

Mọi người ơi cho t hỏi, đã ai đi hoàn thiện hồ sơ rồi không, có bị giữ lại bằng đại học bản chính không?

- - - Updated - - -

Mọi người ơi cho t hỏi, đã ai đi hoàn thiện hồ sơ rồi không, có bị giữ lại bằng đại học bản chính không?
Có bạn nhé, giữ lại bằng gốc đấy :)

Cũng tùy chi nhánh cậu ạ, chi nhánh tớ chỉ giữ lại bản sao có công chứng, mang bản gốc đi chỉ đối chiếu thôi

Không biết đợt thi tuyển vừa rồi có công bằng không nhỉ? Mấy ông bank Nhà nước là chúa rắc rối :p

Mấy bạn chi nhánh SÀI GÒN được gặp mặt sáng nay có tin tức gì hay không? Chia sẽ cho tụi mình đi. Có mấy bạn đậu Tín dụng vậy? Chi nhánh mình đã dán điểm chưa? Và có cơ hội nào cho các chỉ tiêu còn lại không nhỉ? Cảm ơn các bạn nhiều.

Mình thật ko hiểu nổi CN SG vì lí do gì mà tới tận bây giờ vẫn chưa chịu công bố kq?!!! Trong khi Sở 2 và Bắc SG cùng cảnh ngộ đã thông báo hết rồi. Còn nữa, những bạn sáng nay dc gọi lên chắc chắn là những người họ muốn tuyển dụng, tại sao ko báo đậu cho người ta luôn đi còn muốn trao đổi thêm thông tin gì nữa???

Ừ, mình cũng băn khoăn giống bạn á. Sáng giờ mình chờ các bạn đi gặp mặt về xem như thế nào mà chưa thấy có ai lên chia sẻ gì hết :(

mình mới dc gọi báo rớt @@. hỏi đợt này có bao nhiêu người dc tuyển thì chị ấy ko trả lời, chỉ nói đầu tuần sau sẽ dán kq.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên