BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn ơi bằng gốc là bằng đại học thôi hay toàn bộ các loại văn bằng chứng chỉ vậy bạn, ko bít thử việc có khó khăn lắm ko nhỉ

Bằng gốc đại học, bảng điểm đại học bản gốc, bằng gốc PTTH, học bạ gốc PTTH, chứng chỉ tin học bản gốc, chứng chỉ tiếng anh bản gốc :D
Mỗi thứ kèm theo một bản công chứng nữa. :D

Điểm danh các đồng nghiệp tương lai cái nhờ :D

Vũ Ngọc Quân - 1990. Tớ đỗ chi nhánh Tây Hồ - sáng nay vừa đến hoàn thiện hồ sơ để 1/10 chính thức bắt đầu. Sắp tới CN có hội thao nên vẫn đang đi tập cùng các anh chị :)) tranh thủ làm quen luôn.

PS: theo thông tin vỉa hè t biết được thì nhân viên mới toàn miền Bắc đợt này được đi đào tạo tập trung ở...Đồ Sơn :|

Uhm :D. Hồi trước mình tính vứt đi nữa chứ, may quá :D

- - - Updated - - -

Uhm :D. Hồi trước mình tính vứt đi nữa chứ, may quá :D
Mà bạn Chi nhánh nào thế? Các anh chị lúc gọi điện trúng tuyển đã thông báo mang học bạ ah? Sao mình ko thấy có cái này nhỉ?
Ah, mà có đơn xin việc (viết tay) ko?

Điểm danh các đồng nghiệp tương lai cái nhờ :D

Vũ Ngọc Quân - 1990. Tớ đỗ chi nhánh Tây Hồ - sáng nay vừa đến hoàn thiện hồ sơ để 1/10 chính thức bắt đầu. Sắp tới CN có hội thao nên vẫn đang đi tập cùng các anh chị :)) tranh thủ làm quen luôn.

PS: theo thông tin vỉa hè t biết được thì nhân viên mới toàn miền Bắc đợt này được đi đào tạo tập trung ở...Đồ Sơn :|
Năm ngoái cũng tập huấn ở Đồ Sơn mà. Chả biết năm nay thế nào, Hà Thành bên tớ hôm rồi gặp ban giám đốc không thấy đề cập đến, chắc hôm 25/09 lên ký hợp đồng hỏi lại cái :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên