BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Chúc mừng các bạn đậu BIDV đợt 7/2012, những bạn chưa may mắn trong đợt này sẽ gặp được nhiều may mắn và thành công trong những đợt sau. Cố lên các bạn nhé.

Bạn CN nào thế? Hoàn thiện hồ sơ có kỳ HĐ thử việc luôn ko bạn? Có điều kiện gì ghi trong HĐ ko? :D
Bên nhân sự bảo sẵn sàng 01/10 đi làm. Chưa có hợp đồng hay gi cả, chỉ mới đối chiếu hồ sơ gốc và bổ sung bản photo công chứng thôi. Họ giữ lại bằng gốc bảo là vài bữa sau sẽ trả. Kệ, đang máu nên muốn giữ gì thì giữ, chị có muốn cái thân em em cho chị giữ luôn :))
Bị phạt mà vẫn cười hehe đc, đúng là đang vui có khác:))
Chiều về được ngân hàng cũ thưởng 1tr sinh nhật nên sẵn sàng để vui lắm rồi :))

// Công việc ngân hàng cũ nhiều quá, phải bàn giao chắc mất 2 tuần :(. Giá mà nhường được cái vị trí này cho bạn nào làm tạm nhỉ ^^

Khi biết tin mình rớt t k thấy buồn lắm vì mình phỏng vấn k tốt nhưng hôm nay nghe tin đứa bạn nói thì thực sự buồn, vc này t nói ra k phải là ở tất cả các chi nhánh đều như thế, nhưng mà muốn nói cho đỡ tức.
Chi nhánh t tuyển 4 thì cả 4 đều đã đc đặt slot từ trc, thêm 1 bạn nữa thì là cháu của ông nào trong đấy nhưng vẫn mất thêm 500tr nữa. Thật là vô lý chỉ tiêu thì có 4 mà lại lấy 5.
Ôi cuộc đời này...

Khi biết tin mình rớt t k thấy buồn lắm vì mình phỏng vấn k tốt nhưng hôm nay nghe tin đứa bạn nói thì thực sự buồn, vc này t nói ra k phải là ở tất cả các chi nhánh đều như thế, nhưng mà muốn nói cho đỡ tức.
Chi nhánh t tuyển 4 thì cả 4 đều đã đc đặt slot từ trc, thêm 1 bạn nữa thì là cháu của ông nào trong đấy nhưng vẫn mất thêm 500tr nữa. Thật là vô lý chỉ tiêu thì có 4 mà lại lấy 5.
Ôi cuộc đời này...

Lúc nào cũng nghe tin từ đứa bạn, nếu thế thì t nghe đầy =)), các bạn kêu ca nhưng chẳng bao giờ có thông tin chính xác, ai cũng nghe từ ai đó, cháu ông nào đấy =))

Bên nhân sự bảo sẵn sàng 01/10 đi làm. Chưa có hợp đồng hay gi cả, chỉ mới đối chiếu hồ sơ gốc và bổ sung bản photo công chứng thôi. Họ giữ lại bằng gốc bảo là vài bữa sau sẽ trả. Kệ, đang máu nên muốn giữ gì thì giữ, chị có muốn cái thân em em cho chị giữ luôn :))
Bạn ơi bằng gốc là bằng đại học thôi hay toàn bộ các loại văn bằng chứng chỉ vậy bạn, ko bít thử việc có khó khăn lắm ko nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên