BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình vừa gọi lên chi nhánh thì anh ấy nói đã thông báo 2,3 ngày sau đó rồi, mình không hiểu, sau bảo để a gọi lại sau
Rớt rồi à

mình mới nhận được tin nhắn kêu lên CN xem kq kìa, hix đang ở quê nữa k xem được, buồn buồn! Chắc phải bắt xe lên Tp thôi:-?
Mà hình như 2 bạn thi KT hả?
Uhm, mình cũng thi kế toán, vừa mới lên xem thông báo, chính thức rớt lun, hixhix :(:)(:)((

bạn pv sáng hay chiều?
mình cũng đang dài cổ ra đây, mà chẳng thấy ai nhắc đến Sở I mấy, mãi mới có người thắc mắc :D
Mình cũng thi sở 1 đây, thi tín dụng , hôm qua vừa nghe hung tin là TD lấy có 1 nữ, hj vọng sụp đổ :(( Chả hiểu sao hnay vẫn mò vào đây hóng hớt j nữa :(

uhm, mình mới nhờ người quen bên CN đó xem dùm, mà chưa có dán thông báo luôn. Thôi chắc là "lên đường" rồi đây. Mà ham hố muốn xem các bác cho mình nhiu điểm.
Dán thông báo ai đạt và k đạt cùng với số điểm lun, bạn lên xem đi. Mình vừa lên xem và phải tạm biệt BIDV rùi :(:)(:)((

Nhận được tin nhắn thông báo trượt củ chuối nhất từ trc đến giờ "Bidv thong a c khong trun tuyen ky thi vua roi bidv tb de a c tim co hoi khac xin tran thanh cam on" :( Sao CN NH to mà ko nhắn đc 1 cái tin tử tế, còn viết sai chính tả là sao :|
Anw, cảm ơn các anh chị đã báo tin cho em ạ :)

Thông báo mới nhất từ chi nhánh Phúc Yên nhá
Có 5 bạn đỗ đều là nữ cả, các bạn gọi lên số của chi nhánh vào nhánh số 777 nhá
P/s : Mình trượt rồi , buồn quá

Nhận được tin nhắn thông báo trượt củ chuối nhất từ trc đến giờ "Bidv thong a c khong trun tuyen ky thi vua roi bidv tb de a c tim co hoi khac xin tran thanh cam on" :( Sao CN NH to mà ko nhắn đc 1 cái tin tử tế, còn viết sai chính tả là sao :|
Anw, cảm ơn các anh chị đã báo tin cho em ạ :)
Có bị ai đùa không hả bạn? Sao lại làm ăn chán thế cơ à. :|. Bạn chi nhánh nào?

cũng ko bùn lắm với kết quả, sau khi tận mắt thấy những gì trước giờ chỉ được nghe. BIDV hãy đợi đấy, bỏ rơi 1 nhân tài như ta. Thiếu 0.11d, hừ mún cho ta rớt thì cho bao nhiu điểm chả được, điểm chỉ là hình thức thôi. Vĩnh biệt BIDV!!!
Dán thông báo ai đạt và k đạt cùng với số điểm lun, bạn lên xem đi. Mình vừa lên xem và phải tạm biệt BIDV rùi :(:)(:)((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,555
Thành viên mới nhất
duyen770
Back
Bên trên