BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

@camhang, chantreo89: bạn nào được gọi thì lên đây thông báo mình biết với nha:-c. Chiều qua mình gọi họ nói sáng nay sẽ thông báo. Hồi hộp từ sáng giờ.~X(
uhm, nhất định, hình như có 3 đứa mình điểm danh là thi ở Phú Nhuận thui vậy kìa, mình thì hồi hộp từ tối hôm qua lun, nhưng ko mấy hi vọng cho lém, hix

tốt nhất là hỏi luôn cậu ah. mấy hôm nay làm việc chả tập trung, thế là liều mình gọi điện xong nhẹ cả người, hj. mặc dù biết mình trượt nhưng tâm lý muốn biết luôn để còn làm việc khác. Mà nếu như lịch tận tháng 10 mới đi làm thì may ra cuối tuần sau mới thông báo cơ cậu ah, hjx. Tiếp tục 1 tuần mới chờ đợi đó. hj

công nhận là t làm gì cũng chả tập trung, chả muốn làm gì thì đúng hơn, cảm giác cứ nóng ruột, rồi hồi hộp, còn hơn ngóng điểm thi đại học.:)) cơ mà hôm kia gọi, anh í bảo sắp có kết quả rùi em ạ, khi nào có anh sẽ báo. nghe xong mà nản luôn. thế c gọi anh ấy cũng trả lời à? sướng ghê

thêm mình nữa đây, mới nhận tin nhắn của CN kêu lên coi điểm, mà trời mưa gió, đường xa, làm biếng quá, có bạn nào lên xem ko?
uhm, nhất định, hình như có 3 đứa mình điểm danh là thi ở Phú Nhuận thui vậy kìa, mình thì hồi hộp từ tối hôm qua lun, nhưng ko mấy hi vọng cho lém, hix

thêm mình nữa đây, mới nhận tin nhắn của CN kêu lên coi điểm, mà trời mưa gió, đường xa, làm biếng quá, có bạn nào lên xem ko?

mình cũng mới nhận được tin nhắn, mà nghĩ là out rùi họ mới nt, chứ đậu họ đã gọi đt rùi.hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên