BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

T đỗ chi nhánh Tây Hồ rồi :D chi nhánh tớ lấy 4 người, 2 nam 2 nữ, khá bất ngờ vì lần này tín dụng lấy tận 2 bạn nữ :) các bạn đừng có nói BIDV trọng nam khinh nữ nữa nhé ;)
Chi nhánh tớ sắp tới có hội thao của hệ thống 5 chi nhánh, các anh chị gọi mấy đứa đỗ đi tập luôn :)) hnay đi đá bóng chuột rút chân luôn, chắc hay ngồi nhiều, ít vận động đây mà :| các anh ấy nói nếu không có gì thay đổi thì sau 15 sẽ đi làm, có lẽ là thứ 2 tuần sau bắt đầu :) Chắc chỉ mai là sẽ có kết quả tất cả thôi. Chúc cả nhà UB đều gặp may mắn nhé :)
mày sướng thế quân, hic chả bù cho tao

Từ 16 tụt xuống 2... hic. Ko thể tin nổi.

Tin này mình nghe 1 người quen làm trong BSG nói từ hồi chi nhánh gửi danh sách ra ngoài HO lận, cũng ko tin lắm vì ko thể nào mà 16 tuột xuống còn 2. Hồi chiều danh sách đậu về thằng bạn mình hỏi dì nó, dì nó hỏi bà trưởng phòng nhân sự thì confirm là 100% độ tin cậy.

Có mem nào làm 007 confirm xem khu vực phía Bắc danh sách vẫn đang ở HO hay đã về các CN mà chưa được công bố zậy?? đọc cmt thấy các bạn miền Nam nhận tin tới tấp mà sốt hết cả ruột#-o

Tin này mình nghe 1 người quen làm trong BSG nói từ hồi chi nhánh gửi danh sách ra ngoài HO lận, cũng ko tin lắm vì ko thể nào mà 16 tuột xuống còn 2. Hồi chiều danh sách đậu về thằng bạn mình hỏi dì nó, dì nó hỏi bà trưởng phòng nhân sự thì confirm là 100% độ tin cậy.
Có khi nào Sở II và Sài Gòn cũng vậy không bạn. Tại vì thấy 2 chi nhánh này tuyển cũng nhiều mà thấy phòng ốc thì cũng không được rộng rãi cho lắm.

trời, thảm họa, ko bít kế toán có rớt đài lun ko nhỉ .....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên