BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Uh, lúc ban đầu ở phòng chờ phỏng vấn, có 1 anh chuyên nhiệm vụ dắt ứng viên vào phòng phỏng vấn, mình hỏi là người từ hội sở ra có hỏi không. Anh ấy bảo người từ hội sở chỉ quan sát thôi chứ không hỏi. Tổng cộng hội đồng là 7 người thật (tính cả 2 chị ở hội sở) nhưng chỉ có 3 người hỏi mình thôi, còn một chị bên trưởng phòng kế toán thì chỉ ngồi nhìn mình cười (bó tay).
Hôm mình phỏng vấn sở 2 có 3 người, thấy chỉ 1 anh và 1 chị hỏi mà toàn nói giọng miền bắc ko à, còn 1 chị ko hỏi gì hết.Chắc là người HO vào . Lúc đầu nghe hội đồng 7 người cũng choáng mà thấy 3 người pv nên cũng đở sợ. Nếu là người HO đưa vào nên tiêu cực cũng khó

chỉ là bi quan tí thôi mà...có nói phải là mình tiêu cực đâu :(
Ủng hộ và đồng tình ý kiến của bạn thuyan96, 2 bạn kia nói chuyện tiêu cực quá. Pv diễn ra nghiêm túc ntn thì kết
quả cũng sẽ ko đến nỗi nào đâu. Bạn mình đậu nghiêm túc rất nhiều ở các tỉnh..

Có bạn nào biết thông tin gì chi nhánh Nghệ An không? Chờ mãi...chờ mãi...Mòn cả mỏi. Thấy bạn tớ trong chi nhánh TP HCM có kết quả chính thức rồi. Có bạn nào nhận được điện mừng chưa nhỉ?

Uh, lúc ban đầu ở phòng chờ phỏng vấn, có 1 anh chuyên nhiệm vụ dắt ứng viên vào phòng phỏng vấn, mình hỏi là người từ hội sở ra có hỏi không. Anh ấy bảo người từ hội sở chỉ quan sát thôi chứ không hỏi. Tổng cộng hội đồng là 7 người thật (tính cả 2 chị ở hội sở) nhưng chỉ có 3 người hỏi mình thôi, còn một chị bên trưởng phòng kế toán thì chỉ ngồi nhìn mình cười (bó tay).

mình thì là tín dụng chứ ko kế toán, mà vui lắm vào phỏng vấn mình mà chưa đầy 3 phút nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên