BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Thế ak. lớp mềnh những ai đỗ Vietin thía???ừa thấy các bạn đi làm suốt ruột quá đi.hu2. chả biết pvan ntn nữa, ảo tung chảo lắm, toàn bị hỏi về lịch sử và xh, hi vọng mong manh lắm, nhưng cũng fai hóng đợi kqua đến cùng, hi vọng mềnh may mắn và có duyên với bidv.
Sơ qua có Hiệp, Tá...:))
cứ chờ đợi tiếp thôi,mới gọi điện cho người ta mà vẫn cứ điệp khúc vài ngày nữa sẽ có kết quả :(

Lại một ngày trôi qua, cả ngày ngồi ngắm cái điện thoại ngáp ngáp ngáp.....

Mình đã đỗ Vietin. Đang chờ kqua bên BIDV nữa. Nếu mà đỗ cả 2 thì ko biết tnao đây :)).
Ai chọn BIDV thì like cho mình nhé :))
mình cũng j nè. mình đang băn khoăn làm j đây. tại mình là nữ mà mình đậu td vietin và kt bidv. ko bik là học việc trước hay thử việc trc nữa. mà bạn định chọn chi nhánh nào.

mình cũng j nè. mình đang băn khoăn làm j đây. tại mình là nữ mà mình đậu td vietin và kt bidv. ko bik là học việc trước hay thử việc trc nữa. mà bạn định chọn chi nhánh nào.
Chúc mừng bạn nha! Bạn ở chi nhánh nào mà có kết quả rồi vậy?

uh, cũng nghe đồn bên VTB là 4/9 đi làm hết rồi đấy ạ
BIDV thì..................... >"<

bổ sung nhá. bạn mình ở KG thì đúng là BGĐ yêu cầu 4/9 vietin đi làm. nhưng mình ở KH thì anh ns chỉ kêu sớm gửi mail thông báo ngày đi làm trong vòng 30 ngày từ ngày nhận mail chính thức thui

Thằng đó bạn mình đó, theo bạn mô tả thì có vẻ là đúng rồi đó. Bạn mà thi cùng vị trí với nó là khó khăn đấy, thằng đấy giỏi lắm ^^
Tây SG có "phong cách trả lời" giống Bắc SG ghê, 1 bên thì "trong tuần này có", cũng tương đương với Bắc SG là "đợi vài ngày nữa mới có thông báo đc". Hỡi ôi.

Sự tồn tại của mình không mang tính cạnh tranh, yên tâm đi :)) Biết rớt ngay sau khi pv xong rùi, chẳng qua là muốn nghe tận tai kết quả thôi à :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,619
Thành viên mới nhất
caipiaovnd2244
Back
Bên trên