BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Biết là rớt rồi nhưng vẫn hóng cùng mọi ngưởi cho vui.

Nhưng mà công nhận BIDV thong thả thật, làm em muốn chạy mà chạy ko được.

Chúc các bạn sớm có kết quả tốt nhé

Đợi già đi mất mấy tuổi, cao lên cả chục phân. H đợi ở HN, sgd1.hix.hê hê. Bí thư hướng về quê nhà nhỉ:))
SDG1 à, hồi trước Th cụng đăng kí ở đó với Tuyến và Phượng, Phượng thì không đi thi,Tuyến thì đỗ vòng 1 rồi nhưng không thi vòng 2 vì đã đỗ giảng viên. Th thì bị rớt vòng 1 ở sở 1 nên nguyện vọng 2 về Hà tĩnh, hehe, nghe bảo hôm nay có nhưng chờ mại không thấy. Nhờ BIDV mà giờ cao thêm mấy mét luôn :)))
H phỏng vấn tốt chứ, lớp mình có ai thi BIDV nữa không, thấy đội Vietin lớp mình đỗ ầm ầm mà suốt cả ruột :))

Tình hình là mình mới gọi CN Phú Nhuận mà họ nói là TW chưa gửi kq về, vài ngày nữa mới có...tiếp tục chờ...

SDG1 à, hồi trước Th cụng đăng kí ở đó với Tuyến và Phượng, Phượng thì không đi thi,Tuyến thì đỗ vòng 1 rồi nhưng không thi vòng 2 vì đã đỗ giảng viên. Th thì bị rớt vòng 1 ở sở 1 nên nguyện vọng 2 về Hà tĩnh, hehe, nghe bảo hôm nay có nhưng chờ mại không thấy. Nhờ BIDV mà giờ cao thêm mấy mét luôn :)))
H phỏng vấn tốt chứ, lớp mình có ai thi BIDV nữa không, thấy đội Vietin lớp mình đỗ ầm ầm mà suốt cả ruột :))

Thế ak. lớp mềnh những ai đỗ Vietin thía???ừa thấy các bạn đi làm suốt ruột quá đi.hu2. chả biết pvan ntn nữa, ảo tung chảo lắm, toàn bị hỏi về lịch sử và xh, hi vọng mong manh lắm, nhưng cũng fai hóng đợi kqua đến cùng, hi vọng mềnh may mắn và có duyên với bidv.

tình hình là sắp hết chjeu rùi, ngày mai, ngày kia, ngày kia nữa ngồi ngóng tiếp vậy, chả làm dc gì ra hồn:((

cả ngày cứ ra ra vào vào Ub ko biết bao nhiêu lần :)) hóng hớt từ bắc vào nam mà chả có thấy tin gì, muốn làm cái gì cũng ko yên đc :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên