BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình ko tìm hiểu về chức năng giữ tiền chứng khoán của BIDV, nhưng chứng khoán rủi ro vì có lúc ăn thì có lúc mất chứ. Mình ko nói là ai đó thâu tóm BIDV, mình chỉ đưa ra ví dụ là Sacombank một ngân hàng giàu lên nhờ chứng khoán nhưng cũng có lúc phải thân bại danh liệt vì chứng khoán. TTCK là một kênh đầu tư tốt, mình lấy dẫn chứng trong cuốn số 5 level 1 CFA 2012 trang 182 sao sao ấy, người ta thống kê nếu bỏ 1 đồng đầu tư chỉ số vào US equity market năm 1900 sẽ có 582 đồng vào 2008, TSSL trung bình là 6% 1 năm. Có những giai đoạn bùng nổ đến tăng trưởng cả 1000% nhưng cũng có giai đoạn đi ngang hoặc thụt lùi. BIDV muốn giàu vì CK thì phải tham gia thị trường chứ, tí tiền dịch vụ thì ăn thua gì.
Ồ, c cũng học CFA level 1 à? pass chưa? :D

Mình ko cần biết bạn giỏi giang thế nào nhưng rõ ràng là bạn đang cố tỏ ra TO CÒI hơn tớ rồi đấy. Bạn cũng chỉ là 1 con tép trên thế giới đầy tôm thôi CJ703 à

Chết chết cho mình xin lỗi vì đã làm tổn thương lòng kiêu hãnh vốn rất mong manh dễ vỡ của bợn nha :( mình không cố tình đâu, chỉ cố ý thôi :( thề :(

Mí lị từ sau thích tranh luận thì dùng lý lẽ nhé, đừng bật khóc kiểu trẻ trâu thế này, xấu hổ giữa đám đông lắm ;))

=.= vào mấy cái topic mà cứ có người cmt kiểu khiêu khích người khác thấy nản quá :-< Nếu thấy k thích, có thể k cmt, đó là văn hóa cộng đồng đấy, người này nói, người kia cãi lại, chỉ làm ảnh hưởng đến ngkhac thôi chứ đâu giải quyết đc ai hơn ai đâu. Nhịn đi các bạn à :(

Cứ kiểu này mà BIDV ko chịu công bố kết quả sớm là có khi...topic bị dẹp tiệm trước khi có kết quả:))

Mình nghĩ những bạn đang tranh luận nên lập 1 box dành riêng cho các mem muốn tranh luận vấn đề này, chủ đề này cũng khá hot nên chắc cũng thu hút không ít đàn anh đàn chị bên box banker qua thêm thắt câu chuyện, đây mới chính là sân chơi thực sự, lúc đó mọi người sợ gì không có cơ hội bảo vệ quan điểm của mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên