BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Sunflower156 ơi, bạn cũng phỏng vấn ở CN Đồng Tháp à :D

Cũng đang hy vọng thôi, chứ cũng chưa biết sao nữa ^_^
uhm, mình cũng dự tuyển ở DTháp.
Phỏng vấn sau bạn mấy ngừoi áh!
Điểm mình thấp + pv ko tốt => keke tỷ lệ out cao lắm...nên pv xong xem đây là trải nghiệm quý báo...chờ năm sau phục thù vậy hihihi

chuẩn bị lên thớt, pv về t sẽ share với mọi người, ở nhà chờ tin t nhes^^
P/S: tự nhiên mọc răng khôn, đau thế hả zời :((((((((((((((

Woa chiều nay mình lên thớt rùi, đi xem phim hài cho thoải mái lấy tinh thần chém gió với hội đồng nào>:D<

Có ai ở chi nhánh đông đồng nai ko, làm quen nha. trông ngóng kết quả dù m ko hi vọng nhiều.

Bạn pv áp chót, học KTQD đúng không? T còn pv cuối đây này ;)). Bạn trả lời nhanh quá, t k kịp nháp nữa, vào trả lời luôn :-SS
T còn bốc trúng câu "BIDV tài trợ cho cuộc thi hoa hậu Việt Nam năm nào? Ai đạt danh hiệu hoa hậu năm đó?" Bó tay luôn =))
uh đúng rùi:)) mà cái bạn trc đấy cũng trả lời nhanh quá t cũng ko kịp nháp luôn.nản

Bà chị của mình (làm trong BIDV) bảo rằng những ai đã được phỏng vấn rồi thì nội trong tuần sau sẽ có kết quả nhé các bạn! Ai trúng tuyển thì đầu tháng 9 sẽ đi làm luôn, thử việc 2 tháng. Lương thì mình không dám hỏi, nhưng tầm 3tr-3tr5 gì đấy :D
lương thế thì thua cả GDV của Sacom , Tech,... hả :(

Bà chị của mình (làm trong BIDV) bảo rằng những ai đã được phỏng vấn rồi thì nội trong tuần sau sẽ có kết quả nhé các bạn! Ai trúng tuyển thì đầu tháng 9 sẽ đi làm luôn, thử việc 2 tháng. Lương thì mình không dám hỏi, nhưng tầm 3tr-3tr5 gì đấy :D
Đoạn đầu thì rõ rồi, trong thông báo danh sách điểm vòng 1 có nói mà, sẽ có kết quả thông báo trước 30/8. Thử việc 2 tháng thì còn ghi rõ trong..thông báo tuyển dụng hồi tháng trước :)) Cái phần ...lương thì bây h mới biết :( thấp vậy đó hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,650
Thành viên mới nhất
lagwagonmerch
Back
Bên trên