BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mai mình lên thớt rùi...hix hix
lần đấu thi bidv nên xác định cọ xát là chủ yếu, không dám hi vọng nhiều!

nước nào ở châu á theo đạo thiên chúa giáo đông nhất?
----> hỏi thế này thì bác google cũng chào thua! Mà bạn theo Đạo à mà người ta hỏi vậy?
ko phải.T ko theo đạo.Mà là tớ bốc phải câu hỏi như vậy.Hà Thành thì mỗi người bốc 3 câu hỏi rồi trả lời lần lượt 3
câu hỏi.Có thể trong khi mình trả lời họ sẽ hỏi thêm

An tâm đi các bạn ơi. Khi lên phỏng vấn đa số tất cả các ứng viên điều như nhau. Sẽ trả lời không được hết à hj. Nhưng cái cách bạn ứng xữ, cách bạn đối phó với những bất ngờ như thế nào nữa. Tự tin lên là ok.
Chúc các bạn mai thi tốt nhé!

Mình phỏng vấn sở I, cả câu nghiệp vụ và câu xã hội đều không trả lời được quá 50% nhưng mình cứ thoải mái thôi. Chỗ nào biết thì trả lời, ko biết thì bảo là xin lỗi thực sự em ko biết/không nhớ. Chẳng việc gì phải áp lực cả.

Đến cuối buổi phỏng vấn vẫn cười tươi nói "em xin cám ơn các anh các chị" rồi bước ra :D

Mình phỏng vấn sở I, cả câu nghiệp vụ và câu xã hội đều không trả lời được quá 50% nhưng mình cứ thoải mái thôi. Chỗ nào biết thì trả lời, ko biết thì bảo là xin lỗi thực sự em ko biết/không nhớ. Chẳng việc gì phải áp lực cả.

Đến cuối buổi phỏng vấn vẫn cười tươi nói "em xin cám ơn các anh các chị" rồi bước ra :D

like cho bạn này.Cứ thoải mái thôi.kiến thức là vô hạn mà.trượt thì làm lại đến khi nào đỗ thì thôi...sao phải xoắn :D :D :D

Có tớ mới thì Hà Thành về đây.Đợi dài cổ tới 4h30 mới pv.Bốc thăm 3 câu hỏi: nước nào ở châu á theo đạo thiên chúa giáo đông nhất, ai là người thúy kiều tha thứ duy nhất trong lễ báo ân báo oán.Ban nhạc ABBA có bao nhiêu thành viên,của nước nào.Tại mình trả lời sai câu hỏi xã hội nên bốc đi bốc lại mấy lần.hicc.và 2 câu nghiệp vụ thì bình thường: sự khác nhau giữa ân hạn nợ và gia hạn nợ
Ko có câu hỏi IQ hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back