BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Uh, tiếc quá, tại nhìu topic quá:( t theo dõi ko hết đc
Hi tại thấy bên này cmt kết quả thi nhìu quá page trôi liên tục+ k thấy bàn pv nên t post sang bên ý cho gọno:)
Ôi giống mình, t còn cảm giác bác giám đốc ko thích tớ cơ :)) mặt bác nhìn tớ cứ khó đăm đăm, đã thế mình lại xưng em vs cả hội đồng thi. Hix
Đừng lo lắng quá bạn ạ, pv mà cảm giác như thế dễ mất tự tin lém, t nghĩ xưng e lúc đầu cũng k ảnh hưởng gì đâu( t cũng đang định mấy hum nữa " em xin chào ban giám khảo" đây :)) ), sau hội đồng gọi mình thế nào thì mình thay đổi xưng hô theo

Có tớ mới thì Hà Thành về đây.Đợi dài cổ tới 4h30 mới pv.Bốc thăm 3 câu hỏi: nước nào ở châu á theo đạo thiên chúa giáo đông nhất, ai là người thúy kiều tha thứ duy nhất trong lễ báo ân báo oán.Ban nhạc ABBA có bao nhiêu thành viên,của nước nào.Tại mình trả lời sai câu hỏi xã hội nên bốc đi bốc lại mấy lần.hicc.và 2 câu nghiệp vụ thì bình thường: sự khác nhau giữa ân hạn nợ và gia hạn nợ

Mới phỏng vấn xong mệt quá cả nhà ơi.
Bóc thăm 2 câu hỏi. yêu cầu nói tên một số ngân hàng lớn trên thế giới có mặt tại việt nam, nói về thuận lợi khó khăn khi vào việt nam kinh doanh. câu 2 nói về tình huống nghiệp vụ tín dụng
Mà mắc cười lắm cả nhà ơi! khi mình nói ra câu hỏi thứ mấy các vị giám khảo lật tài liệu lia lịa luôn. :)
không biết kết quả như thế nào. Vẫn hy vọng là đậu.
Các bạn chưa phỏng vấn cố lên nha!

nước nào ở châu á theo đạo thiên chúa giáo đông nhất?
----> hỏi thế này thì bác google cũng chào thua! Mà bạn theo Đạo à mà người ta hỏi vậy?

Theo mình nghĩ, mấy câu xã hội mông lung như ban nhạc ABBA có bao nhiêu thành viên ...gì đó chỉ dành cho các mem ở Hà Thành và HCM thui, còn ở chi nhánh ít tra tấn kiểu đó hơn!

Có tớ mới thì Hà Thành về đây.Đợi dài cổ tới 4h30 mới pv.Bốc thăm 3 câu hỏi: nước nào ở châu á theo đạo thiên chúa giáo đông nhất, ai là người thúy kiều tha thứ duy nhất trong lễ báo ân báo oán.Ban nhạc ABBA có bao nhiêu thành viên,của nước nào.Tại mình trả lời sai câu hỏi xã hội nên bốc đi bốc lại mấy lần.hicc.và 2 câu nghiệp vụ thì bình thường: sự khác nhau giữa ân hạn nợ và gia hạn nợ
bạn ơi, họ cho bốc lại ah, sao mình trả lời sai câu XH không được bốc lại nhỉ???? T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên