BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

k liên quan đến topic lắm ( xin đừng ném đá) , nhưng cho mình hỏi môt chút ở đây có bạn nào thi cao học ở học viện ngân hàng vào ngày mai k?

bạn ơi có mỗi bác giám đốc thui ak? hội đồng có nhìu người k bạn? ak, lúc vào bạn chào mọi người thì xưng hô tnao :)
mình rất thích bác giám đốc chi nhánh Hà Thành, rất vui vẻ, mình pv cũng muộn nhưng bác giám đốc và hội đồng pv làm cho mình rất thoải mái, mỗi tội trả lời vớ va vớ vẩn, ôn bao nhiêu mà chả vào tẹo nào luôn, thôi, tìm chỗ khác ôn thi vậy,chúc các bạn còn lại pv thành công

mình rất thích bác giám đốc chi nhánh Hà Thành, rất vui vẻ, mình pv cũng muộn nhưng bác giám đốc và hội đồng pv làm cho mình rất thoải mái, mỗi tội trả lời vớ va vớ vẩn, ôn bao nhiêu mà chả vào tẹo nào luôn, thôi, tìm chỗ khác ôn thi vậy,chúc các bạn còn lại pv thành công

Bạn ơi họ có cho bốc thăm câu hỏi ko?hỏi những j thế bạn? câu hỏi xã hội của bạn là gì?

Mọi người cho mình hỏi là vào phòng phỏng vấn thì chào "anh-chị" hay "cô-chú" nhỉ? Băn khoăn cái này quá :( vì mình đc biết cô giám đốc sở 3 cũng phải trên 40 rùi

hôm qua mình vừa pv ở BIDV chi nhánh HCM vị trí kế toán, không khí khá là vui vẻ, thoải mái. Hội đồng khoảng 12 người, nội dung xoay quanh giới thiệu bản thân, kinh nghiệm làm việc và 1 câu phỏng vấn bằng tiếng Anh, bạn chuẩn bị gì cho buổi phỏng vấn hôm nay. hơi bất ngờ vì ko nghĩ là BIDV có pv bằng tiếng Anh nên trả lời chẳng hay ho tẹo nào, haiz. Có 1 số bạn đc hỏi về nghiệp vụ. Có chút ít xin chia sẻ cùng các bạn sắp đi dự PV BIDV

hôm qua mình vừa pv ở BIDV chi nhánh HCM vị trí kế toán, không khí khá là vui vẻ, thoải mái. Hội đồng khoảng 12 người, nội dung xoay quanh giới thiệu bản thân, kinh nghiệm làm việc và 1 câu phỏng vấn bằng tiếng Anh, bạn chuẩn bị gì cho buổi phỏng vấn hôm nay. hơi bất ngờ vì ko nghĩ là BIDV có pv bằng tiếng Anh nên trả lời chẳng hay ho tẹo nào, haiz. Có 1 số bạn đc hỏi về nghiệp vụ. Có chút ít xin chia sẻ cùng các bạn sắp đi dự PV BIDV

Nhiều người thế nhỉ? Thế thì run chết, mình tưởng 5-6 người là max rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back