BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình là người đầu tiên nên bị nắm đầu khá lâu, 8h phỏng vấn, sau khi rời khỏi phòng mình nhìn lại thì ...8h44. Không thế tưởng tượng được. Mình còn xin luôn cả tờ giấy nháp đã viết ra nữa. Thu dọn chiến trường xong là vọt!

họ hỏi bạn những gì? chia sẽ với :)
Mình là người đầu tiên nên bị nắm đầu khá lâu, 8h phỏng vấn, sau khi rời khỏi phòng mình nhìn lại thì ...8h44. Không thế tưởng tượng được. Mình còn xin luôn cả tờ giấy nháp đã viết ra nữa. Thu dọn chiến trường xong là vọt!

cho thời gian chuẩn bị câu hỏi à bạn ? Mà quần nhau tới 45p cơ à! Khủng nhỉ ^^. Nghe bạn kể mà mình đau tim quá :D

Mới về từ chi nhánh BIDV, cho bốc thăm 2 câu. Mình mới bốc 1 câu thì ổng kêu giới thiệu bản thân, mình bảo để em bốc xong đã. Ẹc, không biết như thế có mạo phạm không.
Sau đó là: ktxh: Kinh tế khủng hoảng thì ngành nào bị ảnh hưởng nhiều nhất? Tại sao?
NV: KH không biết tiếng Việt, họ muốn ghi tiếng Anh lên chứng từ có được không?
Và vài câu lung tung về cuộc sống của bạn!
Chúc bạn may mắn, mai tui cũng lên dĩa rồi. Bạn bên SGD1 phải ko? Có phỏng vấn tiếng anh ko bạn?

Mình đạt rồi mà sao đến giờ này chưa thấy họ gọi đi phỏng vấn nhỉ. hôm trước mình xem điểm và hỏi thì anh phòng nhân sự bảo 8h sáng 25/8 phỏng vấn.không biết thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,640
Thành viên mới nhất
thammysiamthail
Back
Bên trên