BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Theo mình biết và nhớ đc thì đường Trường Sơn "thành lập" hay là xây dựng vào tháng 5/1959, hình như gần gần hay là ngay đúng ngày sinh nhật Bác ấy. Vì vậy, tên ban đầu con đường này là đường 559.
Ko biết đúng ko :))

Ninh Bình đông quá nhỉ ? Ai sáng thứ 2 phỏng vấn báo danh làm quen cái nào ? Trưa hôm đó góp tiền làm bữa đi, trước lạ sau quen, biết đâu sau này có cơ hội làm đồng nghiệp
ý kiến hay cơ mà theo mình biết thì bét nhất 6 suất đã có chủ. mình không nằm trong diện đó

Chiều nay t vừa đi pv ở SGD1 về, đợi tầm 1 tiếng thì đc vào phòng vấn(tranh thủ làm quen đc vs mấy bạn vs chị nhân sự). Phòng phỏng vấn vừa dài vừa rộng, hội đồng ngồi ở cái bàn tận cuối cái phòng rộng thênh thang, cách cửa vào độ20m, phải catwalk 1 đoạn dài:)) Mình thấy như mấy vị như giám khảo Vietnam's next top model vậy:))Sau màn giới thiệu mình bốc được 2 câu hỏi:
Câu 1: Con đường Trường Sơn thành lập năm nào, tên ban đầu là j @@
Câu 2: Hỏi về cầm cố thế chấp
Rùi hỏi thêm vài 3 câu nữa :( Mình ko hài lòng lắm về buổi pv hum nay, nên ko hi vọng lắm:( Hy vọng chút chia sẻ này có ích cho mấy bạn mai pv ở sgd chúc các bạn pv may mắn nhé!
Úi câu 1 này có là câu hỏi của năm trước t sưu tầm được trên mạng post lên mọi người tham khảo rùi mà, chắc bạn k để ý rùi^^
http://ub.com.vn/threads/20036-Topic-tong-hop-kinh-nghiem-phong-van-vao-BIDV.html/page7

Mới về từ chi nhánh BIDV, cho bốc thăm 2 câu. Mình mới bốc 1 câu thì ổng kêu giới thiệu bản thân, mình bảo để em bốc xong đã. Ẹc, không biết như thế có mạo phạm không.
Sau đó là: ktxh: Kinh tế khủng hoảng thì ngành nào bị ảnh hưởng nhiều nhất? Tại sao?
NV: KH không biết tiếng Việt, họ muốn ghi tiếng Anh lên chứng từ có được không?
Và vài câu lung tung về cuộc sống của bạn!

Mới về từ chi nhánh BIDV, cho bốc thăm 2 câu. Mình mới bốc 1 câu thì ổng kêu giới thiệu bản thân, mình bảo để em bốc xong đã. Ẹc, không biết như thế có mạo phạm không.
Sau đó là: ktxh: Kinh tế khủng hoảng thì ngành nào bị ảnh hưởng nhiều nhất? Tại sao?
Cho mình hỏi bạn pv vị trí KT hay TD vậy?

chắc là không tới mức mạo phạm đâu bạn à. Chúc may mắn nha!
mà bạn cho mình hỏi chút, họ hỏi bạn lâu không? không phỏng vấn = tiếng anh à bạn ^^

Mạo phạm hay k còn tùy vào thái độ và cách diễn đạt của bạn nữa mà :D
ps: hỏi đến chứng từ>>kế toán rùi, đặt gạch chờ các bạn TD :-bd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti