BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình có lên coi điểm bạn ơi.mình coi tối thứ 6, sau khi SGD vừa dán điểm lên lun. Bạn thi vị trí j, bạn tên j, nếu bạn thi kế toán thì mình coi điểm giúp bạn vì mình có chụp hình về. Nhưng mình đọc kĩ thông tin trên đó dán ùi, SGD nói sẽ thông báo lịch pvan đến từng ứng viên mà mình đợi hoài 2 ngày nay ko thấy j hết.

Bạn có danh sách tín dụng SGD 2 ko? mail cho mình với : mountaingodm @ gmai l .c om
Cảm ơn bạn nhiều nha

có phải c hỏi t ko ;)) t thi TD nhưng mà tình hình hơi căng đấy, thấy toàn các anh, chị hơn tuổi đi thi, có lẽ đã có kinh nghiệm rồi, mới ra trg non nớt thế này ko biết có đấu đc ko :))
Danh sách thấy có bạn bảo dán ở ngoài mà, t cũng nhờ bạn xem hộ thôi chứ đã đến tận nơi xem đâu :D cậu cũng thi TD à?
Tớ thi kế toán cậu à..khong biết vòng phỏng vấn kế toán có bao nhiêu người nữa

Ai thi chi nhánh Sơn La muốn có kq thì mail vào gmail cho mình mình gửi file điểm thi cho nhé: vietanhktqd(gmail)

Việt anh gửi cho tớ kết quả điểm thi kế toán vào haminhtuan1210(gmail) thannks viet anh nhiều nhé ( mà cậu cũng học kinh tê quốc dân à- học khoa gì vậy cậu- tớ học khoa kế toán )

T cũng thi TD Thanh Xuân bạn này. T đc gọi đi phỏng vấn từ hum thứ 2 rùi. Sáng thứ 6, 8h 30 bạn ạ.

Bác nào thi chi nhánh Hà Tây thì lên chi nhánh coi điểm đi. Họ vừa dán ở cửa phòng quản lý nhân sự chiều này đó. Mình vừa lên coi xong. Ai ko đi được thì mình có chụp ảnh, gửi mail rồi mình gửi file cho :">
Bạn mattroixanh1990 ơi, gửi giúp tớ ds với. Mail của tớ: tantran2301 (gmail bạn nhé) :D

Có bạn nảo ở Sở 2 được gọi đi phỏng vấn thì báo cho mình biết với nha, chờ bữa jờ mà chẳng thấy tăm hơi jì hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên