BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Hôm nay mình lên chi nhánh Thăng Long có chụp danh sách phỏng vấn về rồi, bạn nào cần thì email cho mình mình gửi cho nhé : letuananh281290@g mail.com, thấy dán danh sách rồi mà vẫn chưa chịu gọi điện thông báo cho con nhà người ta :s

bạn ơi, gửi cho t danh sách phỏng vấn ở chi nhánh Thăng Long với ^^
mà có danh sách điểm thi ko bạn?
email: hoanghien09na@+gmail.com (bỏ dấu + hộ t nha)
thanks bnạ nhiều nha

Quảng Ninh đã được gọi pv rùi nhé! mà công nhận điểm TA m ảo quá đi mất, ko biết chấm kiểu gì:)

Oa oA... Không có bạn nào ở Hòa BÌnh ư?xem giúp mình với... sốt ruột quá mà xe thì hỏng,hik

các bạn đều ở Hà nội hết ak? có ai ở TP.HCM không vậy? mình là thành viên mới, có gì xin các bạn chỉ giáo với nha,
thanks các bạn.

@các bạn ở chi nhánh Thăng Long, các bạn cần danh sách cả kế toán lẫn tín dụng, danh sách có cả điểm thi rồi email cho mình nhé, mình sẽ trả lời qua email, ( email mình đã cung cấp ở trên )

Bạn gửi cho mình tham khảo với nha: hoangphuong.gogreen là tài khoản gmail nhé (không hiểu sao không được dùng dấu chấm nữa). Cảm ơn bạn nhiều nhiều
Bạn ơi, mình cũng muốn được tham khảo, bạn gửi giúp mình vào gmail với nhé: thelife89. Thanks bạn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên