BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

1. Hiện tại đã có kết quả thi tuyển vòng 1 – kỳ thi tuyển tập trung vào BIDV năm 2012, điểm trúng tuyển vào vòng 2 (phỏng vấn) và danh sách thí sinh được dự thi vòng 2.

Kết quả thi tuyển được niêm yết tại trụ sở các chi nhánh nơi thí sinh nộp hồ sơ.

2. Lịch phỏng vấn

- Dự kiến từ ngày 24-27/8/2012; lịch phỏng vấn cụ thể, từng chi nhánh nơi thí sinh nộp hồ sơ (hoặc nơi thí sinh trúng tuyển nguyện vọng 2) sẽ liên lạc trực tiếp với các thí sinh được dự thi vòng 2 trong ngày 21/8/2012.

- Địa điểm:

+ Đối với thí sinh trúng tuyển nguyện vọng 1 (gồm cả các trường hợp được đặc cách vòng 1 tại các chi nhánh Bình Dương, Đông Hà Nội, Gia Lai, Hà Tây, Nam Định, Quảng Ninh, Sài gòn, Sơn Tây, TT Huế, Vĩnh Phúc, Vũng Tàu, Yên Bái): phỏng vấn tại trụ sở chi nhánh nơi thí sinh nộp hồ sơ.

+ Đối với thí sinh trúng tuyển nguyện vọng 2: tại trụ sở chi nhánh nguyện vọng 2

- Yêu cầu thí sinh mang theo chứng minh thư nhân dân khi phỏng vấn
----------
trong ngày mai nhé anh em ^^
http://bidv.com.vn/Nghe-nghiep/BIDV-th--244;ng-b--225;o-ket-qua-thi-v--242;ng-1-v.aspx

hihi.có 1 người cùng mình. trang chủ họ thông báo mai là gọi điện thông báo cho những ng qua vòng 1. Mai tớ cũng thử lên xem thế nào. dù trượt hay đỗ. mai cậu đi ko?
hjx. Mai t bận rồi, tí c add yahoo t nhé : vanvinhquyen_a1_90.
cho số t để mai mà đi xem thì xem cho t với nhé :)

Có bạn nào chụp điểm ở chi nhánh Hoàn Kiếm không ? Mặc dù được gọi là pass rùi, nhưng tò mò không bít mih đ][cj bao điểm :d

Có ai cùng ca pv với mình ko. Mình pv 1h45 chiều ngày 22/8 Sở I nhé. Sao gấp thế nhỉ, có hơn ngày để chuẩn bị ~~ , hic

t đc gọi rồi, cũng giờ giống bạn,nhưng ko biết mình pv thứ mấy, mà sao bạn biết 11 ng đi pv???
Thằng bạn tớ xem cho thấy bảo tín dungh lấy 11 ng phỏng vấn, anh Dũng cũng bảo chiều thứ 5 phỏng vấn hả cậu, có hẹn mấy h không? tớ hỏi anh ý bảo 2 h chiều, hjx. chả biết ôn gì cả, mà sao bên mình phỏng vấn sớm vây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên