BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ai ở gần chi nhánh sơn tây tới xem DS điểm rùi chụp ảnh lên cho mọi ng xem vs! sốt ruột quá :((((

cũng không hẳn đâu bạn ạ. tớ vừa được chị tớ nhắn là pass rồi mà chi nhánh đã gọi đâu, chắc phải ngày mai hoặc thứ 2 đầu tuần họ mới gọi. tớ thi chi nhánh Đông Hải Phòng. chúc các uber cùng thành công nhé^^

Nghe bạn nói vậy có lẽ mình vẫn còn tí hi vọng dù ko nhiều,hix

cũng không hẳn đâu bạn ạ. tớ vừa được chị tớ nhắn là pass rồi mà chi nhánh đã gọi đâu, chắc phải ngày mai hoặc thứ 2 đầu tuần họ mới gọi. tớ thi chi nhánh Đông Hải Phòng. chúc các uber cùng thành công nhé^^

uh, chi nhánh Ba Đình, chiều nay t gọi cũng chưa có kết quả

một tin buồn là tới giờ phút này mà bạn nào vẫn chưa được điện thoại thông báo thì có lẽ rớt rồi. tất cả các chi nhánh đều có điểm, và chỉ có một vài chi nhánh điện thoại thông báo rót thôi, còn lại đều im lặng

T ở chi nhánh Ba đình nè, chìu nay gọi lên vẫn bảo chưa có e ah

Có ai ở cn Gia Lai được gọi chưa? Thông báo tớ biết với, thanks!

Tui cũng ở cn Gia Lai nè, im lìm àh, tự dưng sợ out quá, định lên xem mà có bạn nói là chưa có điểm nên thôi, bữa giờ vác mặt lên đó hoi 2 lần rùi ,ngại quá ^,^
bạn có thể liên lạc với tui qua số này 0905.072.100 Phương

Hic. Mình thi tiếng anh được 85 điểm nhưng nghiệp vụ có 52 điểm ah. Thấy nghiệp vụ cũng ok lắm mà sao thấp quá! Buồn! :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ai thi chi nhánh Quảng Trị có điểm rồi thì alo với!!! Vui lòng cho biết mấy giờ phỏng vấn luôn.hihi. Mình pv 14h ngày 24/08.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên