BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Các bạn nào được vô vòng phỏng vấn cùng nhau chia sẽ hay thảo luận về nội dung phỏng vấn đi. Các bạn chưa biết kết quả hãy chờ đi vài bữa có ah. Còn các bạn chưa được mai mắn vào vòng sau hãy cố gắng lên. Cơ hội còn rất nhiều!
Tự tin lên các bạn nhé!

CÓ AI ở BSG đc gọi đi pv chưa ? Hình như trong thông báo k có thông báo ngày pv nhỉ :)
Mà av CHẤM ảo quá :( Mình chắc AV thấp nhất quá =]]

Chưa đc gọi, mặc dù có tên trong danh sách đạt. Có, bảo là phỏng vấn ngày 24 mà. Sáng tín dụng, chiều kế toán. Dự kiến 30 hay 31 là có kết quả phỏng vấn.

Các bạn nào được vô vòng phỏng vấn cùng nhau chia sẽ hay thảo luận về nội dung phỏng vấn đi. Các bạn chưa biết kết quả hãy chờ đi vài bữa có ah. Còn các bạn chưa được mai mắn vào vòng sau hãy cố gắng lên. Cơ hội còn rất nhiều!
Tự tin lên các bạn nhé!

Vòng 1 hỏi quá trời nghiệp vụ rồi, không biết vòng phỏng vấn hỏi cái j nhỉ? Cũng đang thắc mắc giống bạn này. Cũng chưa biết ôn j.

cả nhà ơi, mình được trung bình là 69,28d, CN Phú nhuận, CN mình thi 18 người mà rớt có 2-3 người gì thôi, vào pv là thấy oải rồi

có ai ở chi nhánh Bắc Hưng Yên như mình không? có thấy hồi âm gì chưa vậy? cứ hóng hóng thế này oải quá

mình cũng ở Bắc HY đây, chạy lên chạy xuống từ sáng mà hêm có gì :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back