BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

dân tình xôn xao quá, không biết chi nhánh Thăng Long có điểm chưa nhỉ Hihi (mình cũng vào bon chen tí)

Có tui đây, bạn nói thiệt ko vây? hôm qua tui lên mà bảo là chưa có chuyển kết quả về chi nhánh khi nào có gọi lên. Mà có công bố điểm như hôm dán danh sách thi ko ta? Nếu điểm sàn cỡ nầy thì tui có vẻ tự tin hơn, vì làm bài cũng ok mà. Bạn cũng vậy chứ hả? bạn thi tín dụng hay kế toán vậy?

Có ai chi nhánh Gia Lai ko nhỉ? Điểm chuẩn NV là 40, AV là 35 nhé. Chị bên phòng nhân sự nói mai sẽ công bố điểm. Ai có người quen thì gọi điện hỏi được rồi đó hehe
Có tui đây, bạn nói thiệt ko vây? hôm qua tui lên mà bảo là chưa có chuyển kết quả về chi nhánh khi nào có gọi lên. Mà có công bố điểm như hôm dán danh sách thi ko ta? Nếu điểm sàn cỡ nầy thì tui có vẻ tự tin hơn, vì làm bài cũng ok mà. Bạn cũng vậy chứ hả? bạn thi tín dụng hay kế toán vậy?

chi nhánh Sơn tây có ai được gọi chưa vậy :(( mình có số đth 1 anh phòng nhân sự cơ mà ko dám gọi, trượt thì ê mặt :-<

Cảm ơn bạn nhá, vậy là mình đợi tới ngày mai vậy, hic hic, bạn đậu chưa? Mà bạn thi kế toán hay tín dụng?
Có ai chi nhánh Gia Lai ko nhỉ? Điểm chuẩn NV là 40, AV là 35 nhé. Chị bên phòng nhân sự nói mai sẽ công bố điểm. Ai có người quen thì gọi điện hỏi được rồi đó hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên