BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Nãy mình vừa gọi đến phòng nhân sự của bidv chi nhánh Đồng Nai, cô trưởng phòng bảo vẫn chưa có kết quả về chi nhánh... :(

bạn cũng chi nhánh đb ah
Đb nè bạn, đừng nói là bạn cũng tín dụng nhé;))
phân biệt cũng đúng thui,yêu cầu dự tuyển khác nhau mà, bạn cũng đc đặc cách ah? cũng tỉnh lẻ ah?
Chi nhánh tỉnh or chi nhánh tỉnh lẻ??? mình có ác cảm với chữ tỉnh LẺ, nghe có vẻ coi thường vãi/:)
ps: Mọi người đừng sốt ruột, 2 bạn sáng nay biết điểm là do người quen xem hộ đấy chứ có phải là được NH thông báo đâu

Sao lâu có điểm thế nhỉ? Bác mình bảo cuối tuần vừa rồi tổ chấm điểm đưa về Đồ Sơn chấm xong hết rồi mà đến giờ này vẫn chưa thông báo gì cả, sốt ruột quá mặc dù vẫn biết là khó qua đc ~X(

Đb nè bạn, đừng nói là bạn cũng tín dụng nhé;))

Chi nhánh tỉnh or chi nhánh tỉnh lẻ??? mình có ác cảm với chữ tỉnh LẺ, nghe có vẻ coi thường vãi/:)
ps: Mọi người đừng sốt ruột, 2 bạn sáng nay biết điểm là do người quen xem hộ đấy chứ có phải là được NH thông báo đâu
nhạy cảm quá bạn ơi, mình thấy bt, mình cũng ng ở tỉnh thui.
ko bàn vấn đề đó nhé, vì ko ai có ý gì khi viết thế đâu bạn ah.
Cùng chờ đợi và hy vọng :(

Sáng nay mình cũng gọi lên chi nhánh hỏi thì chị ấy bảo chưa có điểm, mình ở chi nhánh Vĩnh Long, có ai đồng môn trên này không thía?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình nghĩ tỉnh nào cũng có thể gọi là tỉnh lẻ thôi. quan trọng do cách mình nghĩ. các bạn đừng quan tâm quá mà mất đi tình cảm.
Mình gắn bó trên diễn đàn cũng khá lâu rồi!
Không vì chuyện nhỏ mà mất đi đoàn kết!

Tỉnh lẻ với tỉnh chẵn j ko biết nữa. Cứ gọi là ở tỉnh với tp là đc, cái này thì có phân biệt đấy, đk ở tp thì chỉ dc đk thêm 1 cn ở tỉnh thôi, ko đc đk 2 cn ở cùng tp.
Còn cái vụ báo điểm thì xin thưa, CN Bắc SG đây, tp to đây, cũng vẫn chưa có điểm:)) (update đến hết buổi sáng nay là thế). Ko biết chiều nay sao đây. Kiểu này thì chắc ko thể 18 phỏng vấn dc rồi đấy. Bạn nào đi thi thì chắc fai ngoài 20 trở đi mới phỏng vấn. Ở mấy trang trc thấy có bạn nói về vòng phỏng vấn BIDV mà thấy....thú vị ghê, muốn ít nhất là dc thử sức với câu hỏi về đủ các thể loại của BIDV xem thế nào :))

có một hôm ko vào tăng cả mấy chục page, sức mạnh cộng đồng nhà mình thật khủng.hehe
chúc mừng những ai đã qua nhé, còn lại thì cứ tiếp tục chờ thui.hihi
mình thi chi nhánh vũng tàu, vừa gọi lên hỏi thì chị ý bảo là sắp có, có chị sẽ gọi, yên tâm nhé :(
tiếp tục đợi thôi, mặc dù mình thì ko hy vọng lắm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên