BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

sáng giờ mới vào diễn đàn mà thấy sôi nổi wa. tình hình là đến tận h này vẫn chưa có điểm hả mọi ng. sốt ruột wa rui.... k biết đến khi nào mới có điểm nữa. hóng suốt mấy ngày nay rui. hiaz

ĐĂT GẠCH NGỒI HÓNG =)) Công nhận nhờ những diễn đàn như UB hay Webkinhte mà mọi người có nhiều niềm vui hơn :D

Phải gọi số điện thoại của chi nhánh bạn thi chứ, lên web của bidv mà tra, gặp lễ tân thì bảo nối máy tới phòng nhân sự hỏi cụ thể nhé, good luck!

Toàn thi Hà Tây à , nghe vẻ có nhiều đối thủ đây. Các bạn học trường gì thế, giao lưu tý cho vui

Mình cũg giống hệt bạn đây, chưa thấy nsự gọi gì cả mà ai cũng bảo 18pv rùi là sao? Lo quá, chưa ôn j cả :(
Mình ở Htây, có đc coi là tỉnh k? Hay cũg lên hết HO Hàng vôi nhỉ?
Hà Tây là HN rùi nhỉ? t chả hỉu nữa, các bạn ấy đc gọi từ thứ 6 tuần trc cơ, hẳn trc 1 tuần nên chắc mình 18 chưa pv đâu, tỉnh lẻ chắc tuần sau ấy!

Ồ, mới đây lên 204 pages rồi nha. BIDV hot thế là cùng, theo suy đoán của mình thì, ngày mai mới có kết quả các bác ơi! Yên tâm mà trằn trọc bâng khuâng giấc chẳng lành.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên