BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Huyentau oi, thong tin lay 50 diem o dau day ban? t thay ban thi So 1 diem deu cao lam ma :-ss vs ca 136 ho so lien

Hii Sr b nhes. Mình quên không nói rõ là mình thi kế toán. Như mình nói ở trên thôi. Theo mình nghĩ là thế. Mình đoán thôi bạn ạ.

Có bạn nào thi ở chi nhánh Thanh Xuân k? Không biết có kqua chưa nhỉ? :((

ko biết khi nào lại có đợt tuyển tiếp nhỉ. vừa rồi ko dc nộp hồ sơ tiếc quá :(

Mình gửi cho bạn rùi đấy :D Bạn thi chi nhánh nào, t thấy các bạn đặc cách đều được gọi pv ngày 18 mà, bạn thử gọi lên chi nhánh hỏi thử xem :) good luck
Thank bạn nhé, mình thấy các bạn đăng ký ở chi nhánh trên HN đều đc gọi, còn mấy bạn ở tỉnh lẻ như mình thì ko thấy giừ, hay là phân biệt ra thế nhỉ?
mình có gọi số cửa BIDV trên trang chủ của nó mà chả ai nghe máy cả :((, bạn có số nào khác để liên lạc thì cho mình với nhé.mà bạn cũng đặc cách ah?

Mấy bạn có kết quả rồi là do chi nhánh gọi điện hay dán thông báo vậy bạn? Nếu rớt thì làm sao mình biết đây?

Thank bạn nhé, mình thấy các bạn đăng ký ở chi nhánh trên HN đều đc gọi, còn mấy bạn ở tỉnh lẻ như mình thì ko thấy giừ, hay là phân biệt ra thế nhỉ?
mình có gọi số cửa BIDV trên trang chủ của nó mà chả ai nghe máy cả :((, bạn có số nào khác để liên lạc thì cho mình với nhé.mà bạn cũng đặc cách ah?
t ko có bạn ah, hix. Thế bạn ko có số của chi nhánh bạn thi ah? ko thì đến trực tiếp hỏi lun ý :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên