BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

tớ chả hiểu tại sao một số bạn nói là lo hơn thi đại học . Các bạn học trường gì vậy, phải chăng thi trường điểm đầu vào quá thấp ?, chắc không rồi vì các bạn tuyển BIDV cơ mà , hay là hồi thi các bạn học cấp 3 quá giỏi đến nỗi thi đại học đếch thèm lo đỗ trượt . Mà nếu như thế lên đại học chắc cũng phải học pro lắm nhỉ => vậy thì lo quái gì mà ko đỗ. Cái kiểu nâng cao quan điể này nghe thật trẻ con và buồn cười. Đại học ko bằng thi BIDV, nó chỉ đơn giản là thi một NH thôi mà không được thì sao, tự tử chắc ?. Tớ chả thấy ai trượt BIDV mà tự tử hoặc tự kỷ hay gì gì cả, nhưng trượt đại học thấy có thấy. Nếu bạn đủ sức và cơ thì đã vào rồi còn không thì bye làm chỗ khác. Các bạn càng nói thế, càng chứng tỏ sự non nớt trong lời nói và suy nghĩ của
mình, mà tớ nghĩ thế này cho dù những bạn phát ngôn kiểu thế có qua viết đi nữa , thì cũng khó qua phỏng vấn nhé. Xin lỗi những ai cảm thấy bực mình khi đọc comment này :))
Mình cũng đồng ý với bạn Ngochuyen, cái này là tuỳ theo quan điểm và tư tưởng của từng người. Thi đại học tuy không dễ nhưng nó đã có dạng để mình ôn luyện, chỉ cần chăm chỉ , nắm chắc kiến thức là ok rùi.Hơn nữa tớ hỏi bạn Phatphat là chẳng nhẽ thi xong có barem điểm bạn chẳng nhẽ không chẩm nổi là mình được mấy điểm, không khẳng định là mình đỗ hay trướt sao??Còn thi vào ngân hàng thì nó còn dựa vào nhiều yếu tố như may mắn, các mối quan hệ chứ không riêng mỗi kiến thức tích luỹ trên trường đại học. Hơn nữa thi xong còn không có đáp án , nói chung ảo hơn thi đại học rất nhiều, nên tớ thấy hồi hộp đợi kết quả hơn thi đại học kông có gì là sai cả.Cái này chỉ là tuỳ theo suy nghĩ của t ngưòi , bạn nói thế là không được rồi

khi nộp đơn dự thi vào 1 ngân hàng thì đã tốn biết bao nhiêu công sức đổ ra, hy vọng của bản thân, lời chúc của bạn bè & thầy cô, kỳ vọng của cha mẹ,...
công sức cả tháng trời học tập để rồi đi thi, thi xong đợi gần nửa tháng để có kết quả, ko phải 1 mình người đi thi đợi mà còn biết bao nhiêu người thân đang đặt niềm tin vào mình
cơ hội việc làm đâu phải lúc nào cũng có, khi người ta có cơ hội (đặc biệt là BIDV) thì người ta có quyền hy vọng, trông chờ
quan điểm & tính cách mỗi người mỗi khác thôi, ừ thì chúng tôi non nớt đấy, chúng tôi lo lắng đấy nhưng chẳng ai ngăn cấm anh em UB chúng tôi hy vọng, miễn có hy vọng thì ắt có thành công
xin nói trước là tôi ko bực mình bạn, chỉ muốn chia sẻ chút quan điểm thôi, bạn thích so sánh BIDV & thi ĐH hay ko là việc của bạn nhưng đừng lấy quan điểm của riêng bạn mà đánh đồng cho người khác, con người ai cũng khác nhau
Hi,cùng tâm trạng với mình rùi. Vote cho bạn 1 phiếu. Hi vọng may mắn sẽ đến với bạn:-*

Mĩnh cũng thi ở BIDV Gia Lai nè, chưa có kết quả, cứ đợi thôi. Hôm trước bạn làm bài tốt không?

Hi, Mình làm bài thấy cũng ổn mà thấy mọi người thảo luận thì có lẽ là sai vài câu ngiệp vụ, còn Anh văn thì hên xui thôi làm theo cảm tính ah ^,^. Không biết sao. mà bạn thi bên Tín Dụng hay Kế toán vậy?

dong_phong ơi bạn thi chi nhánh nào đấy, mà coi điểm ở đâu zay
có thể nhờ bạn xem jup tớ ko

dong_phong ơi bạn thi chi nhánh nào đấy, mà coi điểm ở đâu zay
có thể nhờ bạn xem jup tớ ko

Ủa lạ nhỉ t chi nhánh tỉnh đề NV thang điểm có 100 mà ,đề TA thì mình k để ý còn đề NV có 80d trắc no+5d luận+15d bài tập>>mình chỉ tập trung vào 80d trắc no next 20d bt lun :(
ps: mới có buổi chìu với tối k vào mà đã thấy tăng chục page hóa ra là đang tổ chức chương trình kết nổi trẻ :)) , mổi người một quan điểm mà cơ mà khi đã động chạm vào quan điểm của nhau là kiểu gì cũng có gạch đá bay qua bay lại ngay:-"

Ớ ... lạ nhỉ, tớ tưởng chung đề chứ. Tớ cũng thi CN Tỉnh, nhưng lên Wkt hay Ub thấy các bạn CN ở Hà Nội thảo luân thì giống đề mà. Thi về mà tớ cũng chả tính tổng tất tật nó là bn điểm nữa. Thế tổng là 100 hay 120 hả mọi ng ?? :(((

Topic này sôi động nhỉ, lâu rùi hẻm có vào topic này chơi ;)) ;))
bên vietin thì pv rùi, mà bên này chưa có điểm thì cũng đau tim nhỉ :D:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back