BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Sao ai nghe nói làm trên 50% là có cơ hội cũng thấy phấn khích và an ủi thế nhỉ. Thế thì số lượng ng làm trên 50% phải là rất nhiều chứ không thể ít được
Mình cũng nghĩ vậy. Chắc chắn là điểm phải cao hơn rồi. Hic. bạn nào ném bom ác quá. Làm dân tình mừng rồi mà vẫn lo

Sao ai nghe nói làm trên 50% là có cơ hội cũng thấy phấn khích và an ủi thế nhỉ. Thế thì số lượng ng làm trên 50% phải là rất nhiều chứ không thể ít được

Bởi vì đề chủ yếu là trắc nghiệm, nên ai cũng nghĩ mình làm được, nhưng chắc gì đáp án mình khoanh đã đúng với đáp án của Ngân Hàng, hên xui thôi bạn ơi :))

hic soát kết quả thì tầm khoảng 40%, chả đc điểm nào bài tập, giải thích linh ta linh tinh

haha. ai cũng làm trên 50% hết. hi mong rằng cả nhà điều được như vậy. Có như thế vòng phỏng vấn mới hấp dẫn được hj

Điểm năm nay thấp tè. tiếng anh chỉ có 30% là trên 50 còn lại nghiệp vụ cũng thấp, điểm 80 đếm trên đầu ngòn tay, chắc sẽ có điểm sớm cho các bác đỡ ngóng:D
bạn hoangtuan có thêm thông tin gì mới ko? cho mọi người đỡ ngóng. sao time trôi lâu đến ngày đó thế nhỉ

Tình hình là cứ làm được 50% là được vào vòng 2 nhé các bác! ACE chuẩn bị phỏng vấn là vừa rồi đấy. Tiện đây cho mình hỏi không biết có ai có kinh nghiệm phỏng vấn BIDV có thể share cho mọi người không?
bạn halo thi chi nhánh nào vậy? có thông tin gì mới ko bạn

Điểm năm nay thấp tè. tiếng anh chỉ có 30% là trên 50 còn lại nghiệp vụ cũng thấp, điểm 80 đếm trên đầu ngòn tay, chắc sẽ có điểm sớm cho các bác đỡ ngóng:D

năm nay thi tập trung cả toàn miềm bắc nên điểm vậy là phải thôi. Khu vực Hà Nội điểm xét qua vòng thi viết vẫn sẽ lấy cao thôi.

Bạn nào có người quen ở Hội sở chính thì có thể hỏi điểm rồi đầy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,559
Thành viên mới nhất
duyen1235
Back
Bên trên