BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

mà mình công nhận đề thi năm này của BIDV hay, nó trãi rộng nhiều vấn đề. Tuy chưa có kết quả cuối cùng nhưng mình thấy dù sao cũng đở hơn VIETIN nhiều, thi tập trung chủ yếu là ngoại thương ko à

Điểm năm nay thấp tè. tiếng anh chỉ có 30% là trên 50 còn lại nghiệp vụ cũng thấp, điểm 80 đếm trên đầu ngòn tay, chắc sẽ có điểm sớm cho các bác đỡ ngóng:D

Hi vọng mình lọt vào cái số 30% ấy nhỉ ^^ dẫu biết đời ko như là mơ ^^ vậy là chấm thi xong hết cả nước rồi đó hả bạn, hay là chỉ 1 số khu vực thôi.

Sao chưa thấy thông báo kết quả nhỉ, anh em chuẩn bị đi chiến thôi
Nghe nói năm nay chấm thi 4-5/8 ở Đồ Sơn thì phải

Điểm năm nay thấp tè. tiếng anh chỉ có 30% là trên 50 còn lại nghiệp vụ cũng thấp, điểm 80 đếm trên đầu ngòn tay, chắc sẽ có điểm sớm cho các bác đỡ ngóng:D
Chắc bạn biết điểm của mình rồi hả? hồi hộp quá. Không biết kết quả thế nào? Tình hình chung thấp thế cơ à? thấy mọi người comment có vẻ làm đc nhiều mà

hỏi bác Tổng với bác Chủ tịch là ai, tên gì thì còn dễ hiểu, chứ hỏi ai nhiều tuổi hơn=)))) ủa mà làm sao mình biết được GĐ chi nhánh mình apply được nhỉ?

hehe. lúc nghe mấy câu đấy mình cũng mùng vì trúng tủ, mấy hôm mới xem tivi với tìm trên mạng mà, còn ông giám đốc chi nhánh mình thì trong cái thư thông báo đậu có tên ông ý ký, chỉ ko ngờ sau khi trả lời ngta hỏi tiếp chức nào to, nhiều tuổi ít tuổi j thôi.

Hồi hợp quá đi. các bạn cứ nói úp úp mở mở. Lo quá đi. Không biết vị trí của mình như thế nào nữa. Mà mình mới nghe 1 tin không biết họa hay phước khi nếu được làm ở BIDV nữa. Mình nghe nói có 1 số hợp đồng tín dụng sếp đưa xuống và bắt buộc mình phải ký! Nên cũng lo lo

Thi đậu là một mai mắn đi làm được lại rất mai mắn nhưng lại chứa nhiều tai họa kế bên. 1 chữ ký 1 số phận :D

tính điểm tiếng anh và nghiệp vụ chung hay là cộng chung lại vậy các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên