BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

chắc ý của bạn ý là 15 ngày nữa sẽ có kết quả, và khi có kết quả topic sẽ sôi nổi lại ngay ;))
Chuẩn rùi đấy, tiếng việt mình quên chầm phẩy cái là dễ hiểu sai lém, 15 ngày ở đây đều có nghĩa là 15 ngày sau khi khi thi là có kết quả (15/8) và 15 ngày sau khi có kết quả thi là ký hợp đồng thử việc (30/8)>>các bạn xem thêm kế hoạch tiến độ thực hiện ban smile post ở pgae 122 đó/:)

thiệt ko bạn? hồi hộp quá. ko biết thế nào. làm bài ko đc tốt lắm nhưng vẫn hi vọng may mắn sẽ mỉm cười với mình
ko nên hồi hộp quá bạn à. Thực ra chuyện bạn trượt hay đỗ đã đc xác định trước từ khi bạn rời khỏi phòng thi rồi @@

ko nên hồi hộp quá bạn à. Thực ra chuyện bạn trượt hay đỗ đã đc xác định trước từ khi bạn rời khỏi phòng thi rồi @@

Hic. Nhg mà mình vẫn lo bạn ạ. BIDV là niềm mơ ước của mình. Nếu ko qua, có nghĩa là ko đạt được ước mơ nên bùn lắm. Thà biết sớm cho đỡ tò mò, đỡ tự tạo áp lực cho bản thân thì hơn. hic

Hic. Nhg mà mình vẫn lo bạn ạ. BIDV là niềm mơ ước của mình. Nếu ko qua, có nghĩa là ko đạt được ước mơ nên bùn lắm. Thà biết sớm cho đỡ tò mò, đỡ tự tạo áp lực cho bản thân thì hơn. hic

BIDV là niềm mơ ước của nhiều người, vì thế thi xong ai cũng có quyền hy vọng cả, chúng ta cùng hồi hộp chờ đợi nhá, bạn cũng k nên tạo áp lực cho bản thân, bọn mình đã cố hết sức oy mà :)

Tình hình là cứ làm được 50% là được vào vòng 2 nhé các bác! ACE chuẩn bị phỏng vấn là vừa rồi đấy. Tiện đây cho mình hỏi không biết có ai có kinh nghiệm phỏng vấn BIDV có thể share cho mọi người không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên