BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hic nghe nói thi chi nhánh tỉnh được đề tiếng anh dễ mà :( sao mình thi chi nhánh tỉnh đề không dễ :(( mà bài tập có mấy điểm đâu vĩ mô vi mô cái nào không làm thay đổi cái đường gì ngắn hạn ấy chọn bừa , nói chung là làm chán, haizz cái đề

TCTD thì các khoản phải trả là chủ yếu (kinh doanh dựa vào vốn huy động mà), nhưng trong đề nó ít mà sao có thể là TCTD được nhỉ?

uhm, mình cũng đang nói đề 2 mà, hình như đó là vay ngắn và vay dài mà bạn. Chẳng lẽ mình nhìn nhầm chăng?

đề tín dụng bidv năm nay hay thật ^^ chả bù hum đi thi vietin về thất vọng vì đề k hay tẹo nào ^^

Đề cũng tương đối. Thi xong về nhà ngủ tỉnh dậy vẫn còn bị nhức đầu :). Thi ngân hàng như đi thi đại học vậy cha mẹ đưa đứng đông cả lối ra hj

Chưa bao giờ đi thi xong về đầu óc mình đau với quay cuồng như cái đề BIDV, có mem nào làm đề chẵn ko nhỉ, cả Tín Dụng lẫn Tiếng Anh.

Cái bài tập 15 điểm ấy, mình chọn công nghiệp nặng là bảng số 2
Còn bảng số 3 mình lại chọn là các công ty về dịch vụ như ngành điện lực :D vì nó ko có hàng tồn kho + Các khoản phải thu cao 93 % hay sao ấy nhể ;))

hichic....chắc tủ đè nhiều lắm đây. Mình đề 02, có bạn nào biết câu 3 lớn , bảng cân đối nào là của chuỗi siêu thị không... Xin cảm ơn bằng 1 nút thanks na.....
Các bạn làm bài ntn. đề tiếng anh ko quá khó, nhg đề tín dụng thì mình thấy khó nhe nhởn.....vì cơ bản mình không ôn gì vào mấy cái đó hết....

hichic....chắc tủ đè nhiều lắm đây. Mình đề 02, có bạn nào biết câu 3 lớn , bảng cân đối nào là của chuỗi siêu thị không... Xin cảm ơn bằng 1 nút thanks na.....
Các bạn làm bài ntn. đề tiếng anh ko quá khó, nhg đề tín dụng thì mình thấy khó nhe nhởn.....vì cơ bản mình không ôn gì vào mấy cái đó hết....

Thôi, bắt tay nhau cái :D, chung ý tưởng lớn :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên