BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có cả vụ giấy báo dự thi hả bạn? Hôm qua chị nhân sự (chi nhánh Hà Thành) chỉ bảo tớ là lên xem danh sách xem thông tin có sai sót gì không thôi, không nói gì đến giấy báo dự thi cả. Đang định lười không đi vì ngại lội từ quê ra tận thủ đô.h0h0.
Đến xem lại thông tin, nghe quy chế thi và nhân giấy báo dự thi mà bạn

Làm j có giấy báo dự thi nào bạn??? hwa t qua CN thì họ bảo xem thông tin rồi có sai sót j sau đó báo cáo lại, chứ họ bảo chủ nhật đến trc 7h rồi đi thi thôi... làm j có giấy báo nào. Đừng làm mọi người hốt hoảng thế.

ko đâu các bạn ạ! Hôm qua mình cũng nhận được điện thoại từ ngân hàng, họ chỉ nói đến trước 7h để làm thủ tục thôi. Mình hỏi có cần mang gì theo không, thì chị ở ngân hàng nói: chỉ cần mang Chứng minh thư nhân dân thôi.

Chuẩn bài là ko cần thiết đến lấy giấy gì hết nhé... Cứ yên tâm ôn luyện đi.. đến giờ đi thi là đc.. Các bạn sẵn sàng chứ :D

Có bạn nào thi KT ở Sở 1 ko? Cho mình hỏi hôm nay BIDV hẹn mấy giờ lên lấy giấy báo dự thi ấy nhỉ. Hôm qua nghe dt lúc đang lơ mơ ngủ nên ko nhớ nữa.hì hì :))
Chiều nay bạn đến SGD 1 lúc 4 giờ nhé, đến để kí tên và nhận giấy dự thi. Bạn lên tầng 8 vào phòng nhân sự nhé!

có bạn nào trùng lịch thi với bên viettin ko nhỉ, hic giờ phải chọn 1 trong 2 vì cùng ca thi, đau đầu thật:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên