BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Vì nếu bạn tốt nghiệp loại giỏi và đã kết nạp Đảng sẽ được miễn thi vòng 1 đấy ^^

Cho mình hỏi, kết nạp Đảng có bắt buộc phải trong quá trình học ở trường không hay sau khi ra trường được xét duyệt ở địa phương được không vậy ?

Cho mình hỏi, kết nạp Đảng có bắt buộc phải trong quá trình học ở trường không hay sau khi ra trường được xét duyệt ở địa phương được không vậy ?

theo mình đã là Đảng viên thì kết nạp ở đâu cũng như nhau chứ? :( lẽ nào Đảng viên ở trg và ở địa phương khác nhau?
Quan trọng là bạn có cái thẻ Đảng viên để làm bằng chứng nộp cho họ

Chiều nay mình nhận được dt của 1 chị nhân sự bên CN Nam SG báo hồ sơ của mình đã được chuyển từ SGD2 qua đây vì bên đấy đã đủ chỉ tiêu. Chị bảo có gì thì chị sẽ liên lạc tiếp. Hic hic không biết là có bạn nào cũng gặp trường hợp như mình không? vì lên coi lại chỉ tiêu tuyển dụng thì không thấy có CN Nam SG nên mình cũng hơi thắc mắc.....không biết bên này tuyển có nhiều không, tỉ lệ chọi lại cao thì tiêu :D Ah mình nộp ngay sáng 3/7, SGD2 tuyển TD nhiều thế mà vẫn không lọt nổi hồ sơ, chắc vì ưu tiên nam hơn hix :( nhưng cũng may vẫn còn cơ hội chứ không phải dt báo cám ơn vì em đã quan tâm đến BIDV hihi. Bạn nào biết gì về trường hợp này thì chia sẻ thêm với mình nhé ^^ Thanks all

theo mình đã là Đảng viên thì kết nạp ở đâu cũng như nhau chứ? :( lẽ nào Đảng viên ở trg và ở địa phương khác nhau?
Quan trọng là bạn có cái thẻ Đảng viên để làm bằng chứng nộp cho họ
Không phải khác nhau đâu, cái quan trọng là ý người ta TRƯỚC hay SAU khi ra trường :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên