BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Danh sách sẽ được dán tại Chi nhánh nộp hso trước ngày 29 (ngay 29 là ngay thi chung của tất cả các CN)

có bạn nào đươc chi nhánh Từ Sơn gọi chưa. Mình cũng bằng giỏi mà chưa thấy liên lạc gì. Hay là bị out hồ sơ rồi nhỉ

Hì, vậy chúc mừng bạn nhé, được đặc cách qua vòng test, rất gần với đích rồi, Gook luck! :d

Mình xin giấy mà trường không cho, nếu xác nhận Loại giỏi đồng nghĩa là chứng nhận tốt nghiệp luôn rồi, mà hiện tại trường đang làm công tác tuyển sinh chưa bắt tay xét tốt nghiệp mới căng chứ, hic hic

Mình xin giấy mà trường không cho, nếu xác nhận Loại giỏi đồng nghĩa là chứng nhận tốt nghiệp luôn rồi, mà hiện tại trường đang làm công tác tuyển sinh chưa bắt tay xét tốt nghiệp mới căng chứ, hic hic

trường t cũng chưa cho giấy cntn nì. out mất :((

nếu out chắc các bạn sẽ nhận được điện thoại cảm ơn vì đã tham gia dự tuyển đấy @@

Thấy mọi người mỗi người nói 1 kiểu chả bít thế nào, cứ ngồi đoán già đoán non, khổ lắm, sốt hết cả ruột...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên