BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

ý bạn là sao, mình bằng giỏi mà đã được gọi đâu????????????? đâu phải khá hay giỏi?

Tớ nghĩ là nay mai sẽ gọi thôi, các anh chị ấy lọc lại hết các bạn bằng giỏi mà, bạn tớ đã vào Đảng và bằng giỏi cũng được thông báo sẽ được đặc cách qua vòng thi viết luôn mà :)

Tớ nghĩ là nay mai sẽ gọi thôi, các anh chị ấy lọc lại hết các bạn bằng giỏi mà, bạn tớ đã vào Đảng và bằng giỏi cũng được thông báo sẽ được đặc cách qua vòng thi viết luôn mà :)
tại bạn đó nói bằng khá thì chưa được gọi? nên mình mới có ý kiến, chẳng có chi nhank chưa làm kịp thui. Chứ khá vs giỏi thì sao, cái bằng quan trọng gì, chủ yêu là năng lực mà, bằng giỏi mà k làm được gì thì cũng out thui.

Mình bằng giỏi nhưng chưa đc Ngân hàng gọi hỏi về kết nạp Đảng là sao???? Các bạn bằng giỏi đều được gọi hết rồi à??? Hic

Hic thế thì bằng khá như mình hết suất rồi. Có bạn nào ở phía Nam được gọi chưa?

gì cơ hả bạn? bằng giỏi và vào đảng sẽ được miễn thi vòng 1 á??? t nộp CN Bắc HD t cũng bằng giỏi cũng vào đảng rồi. có dc gọi j đâu . hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên