BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

=)) mình cũng không hiểu tại sao các bạn ý lại biết đường mà đến từ 6h. Thậm chí anh bảo vệ còn bảo các bạn ý đến từ 5r =)) thật là bó tay luôn. Mà sao HR của BIDV cũng chăm quá cơ. Dậy từ 5h sáng để đến cơ quan và nhận hồ sơ. Thật phải nói là hết sức khâm phục các anh chị ý đấy =)) Chắc cái đăng tuyển tren website chỉ để cho vui mắt thôi =.=

Cố gắng là như thế nào hả bạn. Đâu phải ai cũng có thông tin là NH thu hồ sơ từ 6h mà đến xếp hàng chứ. Nếu tất cả đều biết thì có thể hôm nay đã tắc đường Hà Nội từ 5h rồi =)) "Minh bạch và công bằng" theo bạn là gì? là đăng tin tuyển dụng "bắt đầu nhận hồ sơ từ 8h30 ngày 03/07" còn thực tế nhận hồ sơ từ 6h sao. Quan niệm minh bạch mà như thế thì bảo sao ...

Bạn hỏi thế chứng tỏ bạn không xác định vào BIDV rùi, nên mới phát ngôn thế. Bản thân mình phải hỏi các anh chị bại trận các năm trước nên mới biết mà đến sớm. Chứ chẳng có ai lại mù thông tin như bạn cả!

=)) mình cũng không hiểu tại sao các bạn ý lại biết đường mà đến từ 6h. Thậm chí anh bảo vệ còn bảo các bạn ý đến từ 5r =)) thật là bó tay luôn. Mà sao HR của BIDV cũng chăm quá cơ. Dậy từ 5h sáng để đến cơ quan và nhận hồ sơ. Thật phải nói là hết sức khâm phục các anh chị ý đấy =)) Chắc cái đăng tuyển tren website chỉ để cho vui mắt thôi =.=

Cố gắng là như thế nào hả bạn. Đâu phải ai cũng có thông tin là NH thu hồ sơ từ 6h mà đến xếp hàng chứ. Nếu tất cả đều biết thì có thể hôm nay đã tắc đường Hà Nội từ 5h rồi =)) "Minh bạch và công bằng" theo bạn là gì? là đăng tin tuyển dụng "bắt đầu nhận hồ sơ từ 8h30 ngày 03/07" còn thực tế nhận hồ sơ từ 6h sao. Quan niệm minh bạch mà như thế thì bảo sao ...
Thông tin là do mình tìm hiểu qua các anh chị cũng như bạn ấy, họ cũng chỉ biết trên mạng hẹn 8h và đến đúng ai ngờ đến họ đuổi về. Bạn biết nó không công bằng nhưng bản thân bạn không cập nhật thông tin cứ ngồi ì một chỗ thì kết quả như thế nào thì bạn biết rùi đấy. Trên diễn đàn cũng đã có anh chị mách là đi sớm. Năm sau có thi thì bạn nhớ đi sớm nhá để các em khoá sau gọi bạn là COCC!

Thông tin là do mình tìm hiểu qua các anh chị cũng như bạn ấy, họ cũng chỉ biết trên mạng hẹn 8h và đến đúng ai ngờ đến họ đuổi về. Bạn biết nó không công bằng nhưng bản thân bạn không cập nhật thông tin cứ ngồi ì một chỗ thì kết quả như thế nào thì bạn biết rùi đấy. Trên diễn đàn cũng đã có anh chị mách là đi sớm. Năm sau có thi thì bạn nhớ đi sớm nhá để các em khoá sau gọi bạn là COCC!

=)) Cảm ơn bạn đã nhắc nhở. Bạn chắc lại không chịu đọc kỹ thêm cmt ở phía dưới của mình rồi =)) page 47 nhé ;)) Năm sau có cơ hội mình sẽ vào đây và chia sẻ với các em khóa sau chứ không im ỉm đi nộp 1 mình đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
up ủng hộ các bạn. Nộp hồ sơ BIDV đúng là 1 cuộc chiến tàn khốc. Đông kinh khủng

Có bạn nào biết đề thi kế toán BIDV ntn k? chia sẻ cho mọi người với

haiz, mình nay cũng không nộp được hồ sơ, tủi dù đến đủ sớm để có thể nhận đc phiếu, thế mà trong lúc nhận phiếu mình bị đè nén kinh quá, đau hết cả người, may mà k ngã nhưng cũng k thể lấy nổi cái phiếu cho mình (khiếp đảm vụ này) => kết luận số mình đen (đứng đối diện anh phát phiếu mà không sơ múi đc cái phiếu nào)

haiz, mình nay cũng không nộp được hồ sơ, tủi dù đến đủ sớm để có thể nhận đc phiếu, thế mà trong lúc nhận phiếu mình bị đè nén kinh quá, đau hết cả người, may mà k ngã nhưng cũng k thể lấy nổi cái phiếu cho mình (khiếp đảm vụ này) => kết luận số mình đen (đứng đối diện anh phát phiếu mà không sơ múi đc cái phiếu nào)
:) nộp hồ sơ vào BIDV mà nghe không ra người ta lại tưởng đi tranh cướp, hay là một cuộc thi thể thao kiểu như thi xem ai nhanh, ai khỏe hơn ý ;))

:) nộp hồ sơ vào BIDV mà nghe không ra người ta lại tưởng đi tranh cướp, hay là một cuộc thi thể thao kiểu như thi xem ai nhanh, ai khỏe hơn ý ;))
chứ còn gì nữa, không hiểu ai có cái cánh tay mà ấn gí cả người tớ xuống => kết luận k đủ sức khỏe để theo mấy vụ thế này :((. kiểu này thì thất nghiệp còn dài

Có ai biết khi thi tuyển BIDV có chia riêng chuyên ngành kế toán và tín dụng ko? hay đề chung?? P mới ra trường chưa rõ lắm.:((
Đề gồm 2 phần: phần 1 chung dành cho tất cả các thí sinh và phân 2 là chuyên ngành.
bạn học chắc nghiệp vụ tín dụng( kế toán mình ko rõ vì anh mình ko thi kế toán), đề sẽ là trắc nghiệm giải thích nó hỏi đa zi năng cứ cái gì liên quan đến tín dụng là hỏi. về phần cơ bản bạn ôn các môn như thị trường tài chính,ngân hàng thương mại,tài chính quốc tế,đọc kĩ về L/C ... các văn bản luật liên quan đến hoạt động tín dụng! có bài tập nhá, giống như là tính NPV, IRR.
Tiếng anh thi viết gồm đọc hiểu, ngữ pháp và viết đoạn văn!
Bạn nhớ cập nhật các văn bản mới nhá! Chúc bạn ôn thi tốt!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
So với tình hình ở hai đầu cầu Hà nội và tp HCM thì tình hình nộp hồ sơ ở các chi nhánh tỉnh cũng không kém phần căng thẳng và ...hài hước . :))
Chi nhánh Hà tĩnh 7h44' full hồ sơ
Chi nhánh Vinh 6h đã sắp hàng dài ...nhưng may mà các bác ấy làm việc nghiêm túc sau 5 tiếng sơ loại hồ sơ căng thẳng thì cũng full. rành tội hơn trăm UCV bị trả hồ sơ ....
Ah, cả nhà cho em hỏi thăm tý , nếu đã nhận hố sơ của mình rồi thì có chắc chắn được thi tuyển không các bác nhỉ? em may mắn dc nhận hồ sơ nhưng học kinh tế đối ngoại -ngoại thương :-ss rành hại bị loại hồ sơ ở vòng gửi xe đạp ??? hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên