BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

năm ngoái m nộp hồ sơ vào chi nhánh Từ Sơn mà bị trả lại trong khi chuyên ngành mình học có trong danh sách tuyển dụng của BIDV, hỏi thì bảo bọn chị chỉ lấy bên Tài chính ngân hàng thôi e ah, nếu thiếu hồ sơ mới lấy đến các chuyên ngành, aizz @@k biết năm nay thế nào

Cùng tình cảnh rồi. Chuyên ngành khác khó xin việc trong ngân hàng quá, thấy buồn ghê gớm. Mặc dù đã cố gắng học tập để trau dồi kiến thức mà bị loại từ vòng hồ sơ. :(

Trường mình học ko có trong danh sách của BIDV. Liệu hồ sơ của mình có bị loại ko???hichic...

Mình là sinh viên chuyên ngành Tiếng Anh thương mại, hệ chính qui của Kinh tế quốc dân, theo đúng yêu cầu thì chắc trượt từ vòng hồ sơ vì k đúng chuyên ngành. Nhưng mình có thực tập ở chi nhánh của BIDV trong 4 tháng đầu năm nay :-? liệu nộp hồ sơ có đc k nhỉ :< . Mà mình đọc được thông tin nội bộ của BIDV thì có đòi điểm phẩy tổng kết hết đấy, ở Hà Nội nữ 7,5 trở lên, nam là 6,5 trở lên. Ở các tỉnh khác thì là 7,0 và 6,0 :-?

mình cũng chuyên ngành này. ko bít cuộc đời đi đâu về đâu đây. thiệt thòi quá. cậu nộp đi rồi báo kết quả lên đây cho anh em bít với nhé. tks

Các bạn cho mình hỏi thông tin ở trên phiếu đăng ký là mình điền tay hay điền máy, mình vừa điền máy, nhưng đoạn cuối chỗ nguyện vọng 1, 2 mình ko chèn được chữ vào trong ô trống, bạn nào chèn được thì chỉ cách giúp mình với, mình dùng office 2007.
Bạn in ra rùi điền chứ ^^

Mình hoc trường HVTC, khoa thuế, nhưng bằng tốt nghiệp của mình thi ghi là ngành tài chính ngân hàng, liệu nình đi nộp ở BIDV có bị trả lại hồ sơ không nhỉ. Mà điểm tốt nghiệp của mình là 7,43 (mình là nữ) nộp vào chi nhánh Đông Hà nội liệu có được không vậy. Bạn nào biết xin cho mình lời khuyên với. Thanks mọi người nhìu nha:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên