BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

hix.toàn chỉ chấp nhận bằng đại học ở các trường được nêu ra như vậy thì sao mà có cơ hội:(

mình học tin học văn phòng ở trg kinh tế. bằng giỏi.có thay được cho chứng chỉ tin học B được ko nhỉ?

BIDV thi tuyển yêu cầu cao về tiếng anh. Ngân hàng này rất ít khi tuyển và mỗi đợt tuyển đều mang nhiều hình thức COCC

thế này thì trường HVNH làm khổ sinh viên rồi, bao nhiêu cơ hội, sao nó đến sớm vậy, chậm tháng nữa có phải hay hơn không,híc

Các bác cho em hỏi. chi nhánh Việt Nam-Campuchia(BIDC) là chi nhánh nào ở trên, bác nào biết có thể cung cấp cho em ít thông tin về chi nhánh này ko

Cho mình hỏi là nếu mình muốn đăng kí nguyện vọng làm ở bidv Hà Thành và bidv Hải Phòng thì mình chỉ nộp hồ sơ ở bidvHà Thôi thôi có được không? Hay lại còn phải về HP nộp thêm 1 bộ hồ sơ nữa?

Cho mình hỏi là nếu mình muốn 2 nguyện vọng làm ở BIDV Hà Thành và BIDV Hải Phòng thì mình nộp hồ sơ ở chi nhánh Hà Thành thôi có được không? Hay mình còn phải về HP nộp 1 bản hồ sơ nữa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,767
Thành viên mới nhất
8xbet0bet
Back
Bên trên