BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ông nào nộp được thì về khen, còn ông nào ko nộp được thì về chửi COCC với chả tem phiếu, nhạt.

Có lẽ nơi bạn nộp hồ sơ ko giống như những chỗ khác chăng?vậy thì tốt quá còn gì. mình cả năm ngoái lẫn năm nay đều nộp đc hồ sơ, nhưng mình ko thấy kiểu thu hồ sơ này tốt ở đâu cả. Đúng là biết tình trạng COCC ở đâu cũng có, nhưng chính mắt những ng đi nộp hồ sơ "thấy" ko đáng bức xúc sao?còn tính chất tem phiếu thì rõ ràng đấy thôi, đi sớm, xếp hàng, có nơi ngồi đợi nhận số...

Có lẽ nơi bạn nộp hồ sơ ko giống như những chỗ khác chăng?vậy thì tốt quá còn gì. mình cả năm ngoái lẫn năm nay đều nộp đc hồ sơ, nhưng mình ko thấy kiểu thu hồ sơ này tốt ở đâu cả. Đúng là biết tình trạng COCC ở đâu cũng có, nhưng chính mắt những ng đi nộp hồ sơ "thấy" ko đáng bức xúc sao?còn tính chất tem phiếu thì rõ ràng đấy thôi, đi sớm, xếp hàng, có nơi ngồi đợi nhận số...

Cái mà mọi người gọi là văn hóa tem phiếu này ở nước ngoài đặc biệt là Nhật Bản vẫn tồn tại đấy bạn ạ. Còn thật ra cả năm họ chỉ tuyển có 2 đợt, cũng cần xác định lượng hồ sơ là cực lớn, bản thân mình cũng phải 5h dậy mà bon chen với đời. Đâu có sung sướng hơn mọi người là bao nhiêu đâu?

Chiến thần online game online cho dế hay lắm các bạn nè, vào http://ipro.wapgem.com down về chơi thử các bạn nhé, mình test rồi, tuyệt cú mèo http://ipro.wapgem.com/

Chiến Thần Online là tựa game dành cho di động (gMO) dạng nhập vai với đồ họa sắc nét và đa dạng trong cách chơi. Trò chơi đang là một trong những sản phẩm được mệnh danh là ngôi sao sáng trên bầu trời game online dành cho điện thoại tại Trung Quốc và lần đầu tiên xuất hiện tại thị trường Việt Nam.Các tính năng nổi bật như săn tiền thưởng, ngân hàng, đấu trường, đại chiến công hội, trận doanh chiến, phụ bản, chợ đen đã khiến trò chơi có tên gốc là Thượng Cổ II làm mưa làm gió tại các bảng xếp hạng ở Trung Quốc.

mọi người ném đá cách thu hồ sơ BIDV nhỉ, không biết chỗ khác thế nào chứ chỗ mình nộp thì cứ buổi sáng hôm đầu tiên là họ nhận. Nhận quá số lượng luôn nhưng như năm ngoái là họ loại hồ sơ chỉ gửi về nhiều hơn mức nhân 5 có 2 hồ sơ.
Nhưng mà hình như tiêu cực từ vòng nhận hồ sơ cmnr, 1 người thu và 1 người hỏi han kiểu phỏng vấn với những câu như quen ai làm ngân hàng, làm BIDV, làm ở chi nhánh này?

làm vrb rồi thì không cho thi nữa chứ, không biết ở đâu ra cái quy định đó mà không nhận hồ sơ của mình. fffff

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên