BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình đã cố gắng hết sức, đã hoàn thành tốt nhưng vì một số lí do khách quan còn tồn tại của xã hội, biết và nhìn thấy tiêu cực nhưng cũng chẳng thể làm gì. Chấp nhận số phận, mỉm cười và bước đi tìm cơ hội mới thôi...

Bạn nói làm mình buồn qua, mình vừa được biết chi nhánh mình phải có chút ít... mới được vào,thui tự trách bản thân mình không đủ giỏi vay

497 rồi, khà khà, chắc chắn sẽ phá mốc 500! Chúc mọi người đều may mắn và thành công! Cổ nhân đã dạy rồi, "đường dài mới biết ngựa hay", ko đc năm nay thì năm sau ta lại chiến tiếp, dù sao cũng sẽ lợi thế ở 2 chữ "kinh nghiệm"!;)

Vậy là chi nhánh gia lai dán kết quả chưa các bạn??? hôm nay thấy có người được gọi rùi z chắc mình rớt rùi mà không bít được bnhiu điểm phỏng vấn:(

ừa, công nhận may mà có người xem dùm cho còn biết phương hướng đi tiếp, chứ ngồi hóng thế này thì mất time lắm, chả làm dc j, đến khi mà ko đỗ nữa thì fai nói là tan nát cõi lòng, mà Tuyết anh thi vị trí j đấy? Tín dụng SGD1 nghe bjeu chỉ lấy 1 nữ thui.
Thôi xong, tớ thi tín dụng:(

Mấy bạn nào chưa được gọi thì cũng đừng hoang mang. Ngày mai sẽ có một vài chi nhánh gọi tiếp nữa đó!

Mình đã làm ở VPBank dc 3 ngày, hôm nay thấy con bạn kêu BIDV có kết quả rồi, ko được gọi nghĩa là trượt mình cũng thấy cay, ức quá phải rút điện thoại gọi lên chi nhánh để hỏi thì được trả lời "Bọn anh có kết quả rồi e ạ", mặt mình như rơi hẳn ra nhưng vẫn cố bình tĩnh hỏi thêm 1 câu "tức là bên anh đã gọi điện thông báo rồi ạ, không được gọi có nghĩa là trượt ạ?", may sao "A` không, bon a chưa thông báo chính thức, bây h a mới đang soạn thư mời, em tên là gì?", và cuối cùng những nỗ lực của mình đã được đền đáp "Tên em có trong danh sách, 17/9 đi làm luôn e nhé". Hix suýt nữa thì nhồi máu cơ tim, vui thì có vui thật nhưng bây h lại phải suy nghĩ xem có nên bỏ VPBank hội sở về BIDV Bắc Hưng Yên không.
P/s: - Ở VPBank mình làm về Phát triển mạng lưới
- Ở BIDV Bắc Hưng Yên mình làm tín dụng.
Các Uber thông thái cho mình lời khuyên với!

497 rồi, khà khà, chắc chắn sẽ phá mốc 500! Chúc mọi người đều may mắn và thành công! Cổ nhân đã dạy rồi, "đường dài mới biết ngựa hay", ko đc năm nay thì năm sau ta lại chiến tiếp, dù sao cũng sẽ lợi thế ở 2 chữ "kinh nghiệm"!;)
H kiếm cái gì làm cho có 2 chữ "kinh nghiệm" đây
Mặc dù đã tạch nhưng vẫn lên đây để hóng hớt...Nhìn mấy bạn tạch như mình mà đỡ đau lòng hơn
Sau đợt này rút ra bài học, 70% pass là nhờ pv, điểm v1 cao chưa ăn thua gì, 1 câu em không phù hợp vs CN này là đủ để tạch =))

Mình đã làm ở VPBank dc 3 ngày, hôm nay thấy con bạn kêu BIDV có kết quả rồi, ko được gọi nghĩa là trượt mình cũng thấy cay, ức quá phải rút điện thoại gọi lên chi nhánh để hỏi thì được trả lời "Bọn anh có kết quả rồi e ạ", mặt mình như rơi hẳn ra nhưng vẫn cố bình tĩnh hỏi thêm 1 câu "tức là bên anh đã gọi điện thông báo rồi ạ, không được gọi có nghĩa là trượt ạ?", may sao "A` không, bon a chưa thông báo chính thức, bây h a mới đang soạn thư mời, em tên là gì?", và cuối cùng những nỗ lực của mình đã được đền đáp "Tên em có trong danh sách, 17/9 đi làm luôn e nhé". Hix suýt nữa thì nhồi máu cơ tim, vui thì có vui thật nhưng bây h lại phải suy nghĩ xem có nên bỏ VPBank hội sở về BIDV Bắc Hưng Yên không.
P/s: - Ở VPBank mình làm về Phát triển mạng lưới
- Ở BIDV Bắc Hưng Yên mình làm tín dụng.
Các Uber thông thái cho mình lời khuyên với!
BIDV ngon hơn là chắc rồi, thôi nhận BIDV đi, làm mấy năm rồi nhảy ra làm sếp VP =D>

các chú các bác bidv thông báo sớm sớm đi để những bạn nào đỗ bidv thì cuối tuần này k phải đi pv bidc nữa cho anh em cháu đc nhờ...[-O<[-O<[-O<[-O<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên