BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

T nộp trên HN, mà vẫn cầu mong pass bidv, nghĩ ôn thuế ớn quá

uh.nghĩ ôn để thi cũng chán mà..mà sao chi nhánh mình lâu thế nhỉ??thấy các chi nhánh dc gọi hết rồi mà đứng ngồi k yên hjxx..hay trượt rồi :(

mình vừa gọi lên cũng bảo là gọi hết rổi, k biết sao nữa, nhưng tinh thần là trượt từ hôm pv

các bạn ơi, huhu, mình thi CN Bắc Sài Gòn, họ mới gọi cho mình bảo là trường hợp mình họ tuyển để đi làm ở chi nhánh mới,mà h họ phải chờ trung ương phê duyệt có mở chi nhánh mới hay ko ,khi nào có quyết định họ mới kêu mình đi làm,kiểu này có khi chi nhánh mới cũng không đc mở lun qá, số con rệp mất thôi :((

Vô trang bidv.com.vn mạng lưới chi nhánh coi nha bạn nếu họ nói chưa có kq thì nói sao có bạn được gọi sáng nay xem sao nha bạn. Good luck. Mình out chi nhánh khác rồi nên chạy lòng vòng chơi :))

các bạn ơi, huhu, mình thi CN Bắc Sài Gòn, họ mới gọi cho mình bảo là trường hợp mình họ tuyển để đi làm ở chi nhánh mới,mà h họ phải chờ trung ương phê duyệt có mở chi nhánh mới hay ko ,khi nào có quyết định họ mới kêu mình đi làm,kiểu này có khi chi nhánh mới cũng không đc mở lun qá, số con rệp mất thôi :((

Sao mình gọi lên bảo là chưa có KQ là sao? :| Bó tay cái chi nhánh sao k nói luôn đi để mất công z trời

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên