BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Các bạn chi nhánh SG chú ý. Mình mới gọi điện lên CN tức thì, các chị bảo kết quả đã có, nhưng chưa có chỉ đạo của GĐ chi nhánh nên chưa thông báo. Có gì ngày mai các bạn gọi lại :). Gõ bàn phím mà tay run quá các bạn ạ ^^

điểm sàn TD mà 70 thì chắc là teo mất rồi:( thế còn kế toán lấy bao nhiu vậy bạn cold_heart ?.....có ai ở chi nhanh Gia Lai biết gì chưa ?
Có biết đâu bạn, bạn mình thi TD nên nó kể rõ, chứ mình có thi ở đó đâu
Nói thiệt chứ nghe cái sàn 70 ở CN TN mình cũng rét lắm, v1 mình cũng có 64.5 à, pv phải gần 80 mới có hy vọng :((
K biết bên KT có thấp hơn ko, chứ ko là tạch

Các bạn chi nhánh SG chú ý. Mình mới gọi điện lên CN tức thì, các chị bảo kết quả đã có, nhưng chưa có chỉ đạo của GĐ chi nhánh nên chưa thông báo. Có gì ngày mai các bạn gọi lại :). Gõ bàn phím mà tay run quá các bạn ạ ^^

Giờ này mà BIDV cũng làm việc ah bạn? :D
Chắc ngày mai các CN sẽ thông báo hết, hy vọng thế! ;)

bạn 64.5 thế còn xuân chán, chi nhánh ở GL sàn có 4x à...ko biết là chuẩn chung hay là tùy theo chi nhánh nữa, a biết về vụ điểm chuẩn vào nói a e biết với ?
Có biết đâu bạn, bạn mình thi TD nên nó kể rõ, chứ mình có thi ở đó đâu
Nói thiệt chứ nghe cái sàn 70 ở CN TN mình cũng rét lắm, v1 mình cũng có 64.5 à, pv phải gần 80 mới có hy vọng :((
K biết bên KT có thấp hơn ko, chứ ko là tạch

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back